Nikipiga tena huyu mwanamke ntakuwa nakosea?

Nikipiga tena huyu mwanamke ntakuwa nakosea?

Inawezekana aisee

Maana angeacha hela lazima mazagazaga yangekuwa yameandaliwa


Si ajabu ndio wale wanaowaambia wenza wao "wafanye maarifa"
Kosa linaanzia kwako kutokana na hii story yako, demu anaomba hela kwa njemba lingine wewe upo wapi kumpatia, na huenda hata demu hajatenga chai kwa kuwa hujaacha hela ya matumizi, na unategemea mida hii abaki hapo nyumbani muangaliane atakula nini? Umekazana na kuandaa kipigo

think before you act
 
kupiga hapana kama ingekuwa ni kupiga basi mimi ingrstaili niwe nimeuwa kabisa,ila alijiondokea mwenyewe baada ya kufanya tukio kubwa alafu mimi nikapiga kimya miezi kama sita hivi mbona aliondoka mwenyewe.
 
Haya mambo ya kijinga ndio minilisha yakataa aiseeee.....
Mwanamke akikukwaza hakuna haja ya kusema kwa yeyote wala hakuna haja ya kuja humu jf kulalamika.
Ebu fanya kama mimi aiseeee....
Wewe huwa unafanyaje
 
Jipikie mwenyewe halafu mpe talaka tano aludi kwao akajifunze mapishi
 
Kijana ebu tuliakidogo utagundua nini chanzo chakutotimiza wajibu wake sawa hee
 
Only a coward lays his hands on a woman...
Kingine muache kuchukua wanawake bar.
 
Mmmh lazima kuna cntofahamu kati yenu, umeenda kanisani yeye hajaenda halafu umerudi yeye kakaa tu wala hajapika hata chai tu.kaeni mmalizane tu la sivyo mh.
 
Mwanamke hapigwi kk[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mkuu badili dini kuwa muislamu njoo tukuozeshe mabinti wa kiSUNNA utaenjoy na hutaamini kuwa duniani **** wanawake watiifu kiasi hiki
Ulitaka kuandika KUNA, keypad ikateleza tuishukuru teknolojia hii ya JF.
 
Mwache aende,ww vuta mwingine akija amkute ndani.
 
Kosa linaanzia kwako kutokana na hii story yako, demu anaomba hela kwa njemba lingine wewe upo wapi kumpatia, na huenda hata demu hajatenga chai kwa kuwa hujaacha hela ya matumizi, na unategemea mida hii abaki hapo nyumbani muangaliane atakula nini? Umekazana na kuandaa kipigo

think before you act
fact
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom