Wewe siyo fundi, wafuate hao wafunga madishi ndio kazi yao.Yaani nataka kufunga dish langu kwa mfano la azam au statimes au zuku ila naweka ile l.n.d bila lile li sahani lake je nikiunganisha hivyo nikaenda kuwasha tv yangu itaonyesha picha?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa mi nimeuliza nijueWewe siyo fundi, wafuate hao wafunga madishi ndio kazi yao.
Ngoja nijaribu maana sijanunuaJaribu kufanya utafiti mkuu funga hiyo L.N.D yako bila ungo kisha kawashe TV utapata jibu kisha tuletee mrejesho
Trump wa AfrikaYaani nataka kufunga dish langu kwa mfano la azam au statimes au zuku ila naweka ile l.n.d bila lile li sahani lake je nikiunganisha hivyo nikaenda kuwasha tv yangu itaonyesha picha?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe kuna dish na ungo? Duh,Yaani nataka kufunga dish langu kwa mfano la azam au statimes au zuku ila naweka ile l.n.d bila lile li sahani lake je nikiunganisha hivyo nikaenda kuwasha tv yangu itaonyesha picha?
Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani nataka kufunga dish langu kwa mfano la azam au statimes au zuku ila naweka ile l.n.d bila lile li sahani lake je nikiunganisha hivyo nikaenda kuwasha tv yangu itaonyesha picha?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijamaaninisha ulichowaza wewe na njaa zako hizo nineongelea hivyo ili nieleweke. Walio nielewa wameelewa wee kama hujaelewa kaa njaa yako pole sanaKumbe kuna dish na ungo? Duh,
Anyway ukikosa ungo tumia hata sufuria au beseni, kwani unataka kupika wali au pilau?
Je nikielekeza huko ule l.n.d haitanasa?Mkuu dish lina receive mawimbi ya radio kutoka kwenye satellites zilizopo angani. So bila ule ungo hauwezi kupata hizo signals/waves.