Nikifika mwisho lazima haja kubwa itoke

Nikifika mwisho lazima haja kubwa itoke

POLE NDUGU NAJUA UNATEGEMEA MAJIBU NA SIYO KEJELI. WABOBEZI WATAKUPA JIBU KAA MKAO
 
Habari, nawasalimu,

Barua yangu ni fupi tu kwenu,

Nimekua rafiki yenu hapa kwa Muda sasa, na nimeandika hapa mara kadhaa kwa mambo mbali mbali, hata hivyo tatizo hili sijawahi kulisema kwa aibu, sasa nimeona kama vile linaendelea nimeona niliseme ili nipate msaada.

Ni kwamba, nikiwa na mwanamke kitandani, wakati nafikia mshindo lazima vipingili vya haja kubwa vitoke kama mavi ya mbuzi yanavyokua na kila bao inakua hivyo, siku za nyuma wasichana wengi niliokua nao hawakufahamu hili, nilikua nikijificha ficha sana, na mara nyingi mimi hupendelea kufanya usiku, ila wapo walioniona na kunikimbia.

Shida inakuja kwa sasa ninaishi na mwanamke kupika na kupakua ingawa hatujafunga ndoa, kwa Muda tuliokaa nae ameshaligundua tatizo hili na linamkera sana, na hali sasa si nzuri, nashindwa kumuelewa huyu mwanamke sababu mwanzo tulipoanza mahusiano alidai hawezi kuendelea na mimi kama nisipotahiriwa, tutagombana sana, nikalazimika kukiuka mila nikatahiriwa, hili tatizo lingine tangu mwanzo analijua pia na tulikubaliana tutasaidiana kupata ufumbuzi, cha ajabu sasa hivi amebadilika kabisa, kwamba ni kero kubwa kwake, na kwamba nisipotafuta ufumbuzi eti nisimlaumu

Wadau huyu mtu ananipenda kweli? Au anatafuta sababu ya kunikimbia? Tatizo dogo tu hivi linaweza kufanya mtu anaekupenda akakukimbia?

Na je kuna mwingine humu amewahi kupata shida kama hii yangu?

Maana huwa ninachukua Muda mrefu sana kumaliza mshindo mmoja na nikifika mwisho lazima haja itoke kidogo.

Kuna anaejua dawa ya tatizo hili?

Sent using Jamii Forums mobile app
Boss nakushauri uvae diaper(Pampas) Alafu toboa mbele.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
siyo mjuvi wa tatizo hilo ila nakushauri uende kuonana na daktari.
 
pole mkuu embu kuwa unafanya mazoezi ya kubana kubwa .. ukiwa unakojoa usijilegeze sana na usiwe unajikamua wewe acha mzigo utoke pole pole japo najua ni ngumu... tatizo lako unatoa vya ujazo yani unakojoa kwa kupush sana yani.... embu jaribu hili nimeongea kutoka na experiance niliyonayo ya wanaume wanapokojoa ila sijakutana na tatizo lako... wengine ujikamua na hutoa cha ujazo, wengine ulegea na kuacha vitu vitoke wengine ukakamaaa , wengine hupiga yowe , wengine hugugumia... sasa wewe utakuwa unapush
Hahahahhaha ww Miss mtata

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pole mkuu embu kuwa unafanya mazoezi ya kubana kubwa .. ukiwa unakojoa usijilegeze sana na usiwe unajikamua wewe acha mzigo utoke pole pole japo najua ni ngumu... tatizo lako unatoa vya ujazo yani unakojoa kwa kupush sana yani.... embu jaribu hili nimeongea kutoka na experiance niliyonayo ya wanaume wanapokojoa ila sijakutana na tatizo lako... wengine ujikamua na hutoa cha ujazo, wengine ulegea na kuacha vitu vitoke wengine ukakamaaa , wengine hupiga yowe , wengine hugugumia... sasa wewe utakuwa unapush
Aisee....
 
Habari, nawasalimu,

Barua yangu ni fupi tu kwenu,

Nimekua rafiki yenu hapa kwa Muda sasa, na nimeandika hapa mara kadhaa kwa mambo mbali mbali, hata hivyo tatizo hili sijawahi kulisema kwa aibu, sasa nimeona kama vile linaendelea nimeona niliseme ili nipate msaada.

Ni kwamba, nikiwa na mwanamke kitandani, wakati nafikia mshindo lazima vipingili vya haja kubwa vitoke kama mavi ya mbuzi yanavyokua na kila bao inakua hivyo, siku za nyuma wasichana wengi niliokua nao hawakufahamu hili, nilikua nikijificha ficha sana, na mara nyingi mimi hupendelea kufanya usiku, ila wapo walioniona na kunikimbia.

Shida inakuja kwa sasa ninaishi na mwanamke kupika na kupakua ingawa hatujafunga ndoa, kwa Muda tuliokaa nae ameshaligundua tatizo hili na linamkera sana, na hali sasa si nzuri, nashindwa kumuelewa huyu mwanamke sababu mwanzo tulipoanza mahusiano alidai hawezi kuendelea na mimi kama nisipotahiriwa, tutagombana sana, nikalazimika kukiuka mila nikatahiriwa, hili tatizo lingine tangu mwanzo analijua pia na tulikubaliana tutasaidiana kupata ufumbuzi, cha ajabu sasa hivi amebadilika kabisa, kwamba ni kero kubwa kwake, na kwamba nisipotafuta ufumbuzi eti nisimlaumu

Wadau huyu mtu ananipenda kweli? Au anatafuta sababu ya kunikimbia? Tatizo dogo tu hivi linaweza kufanya mtu anaekupenda akakukimbia?

Na je kuna mwingine humu amewahi kupata shida kama hii yangu?

Maana huwa ninachukua Muda mrefu sana kumaliza mshindo mmoja na nikifika mwisho lazima haja itoke kidogo.

Kuna anaejua dawa ya tatizo hili?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wenye malinda oyeeeeeeeeeeee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom