Nikaribisheni mgeni

Nikaribisheni mgeni

mkhitaryan

Member
Joined
Feb 20, 2015
Posts
25
Reaction score
9
Habari ya kazi wadau??mimi ni mgeni kwenye Jamiii forum ila napenda sana kusoma JOKES zenu humu huwa navunjika mbavu sana..:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
 
Jokes ztu??? so unamaanisha humu ndani wamejaa mataira au?
 
Kumbe ulikuwepo mda mrefu kusoma jokes zetu leo umeamua kutujok kwa hodi du!! nshida
 
Pole sana ndugu, kwa hyo kwa sasa umebakiwa na mbavu ngapi nzima! Kabla tatizo halijawa kubwa muone daktari.
 
Nasikiaga wanasema kama mtu una figo moja kama unacheka cheka unaweza kufa vipi wewe una figo ngapi.
 
mkaribisheni basi nyie..mbona mnataka kuendelea kumvunja mbavu..
 
Umeona eee??ila nilikuwa napitia pitia jokes zenu kupitia account ya rafiki yangu..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom