Nikaribisheni jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikaribisheni jamani

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Radhia Sweety, Aug 10, 2011.

  1. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,448
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Na mimi nimesikia habari za JF, nikaona nijiunge mwaya. Sijui nitapaweza?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,523
    Likes Received: 81,919
    Trophy Points: 280
    Karibu sana RS, jisikie uko nyumbani kabisa. Vipi umeuona mwezi lakini? Kuna uji wa pilipili manga na kalimati na bajia kwenye fridge hapo nyuma yako. Chagua upendacho ili ujichane. Utapaweza tu mradi tu usiufagilie uzembe mkubwa wa chama tawala na Serikali yake katika kuleta maendeleo ya nchi yetu.
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,710
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 135
    Karib sana , naitwa klorokwini, nikiondoa hela zangu zote benki ya CRDB basi benki itayumba vibaya sana.

    jiskie upo Paris:
    karib sana.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana shosti.
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,465
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nami nijiunge na wadau kukukaribisha bi radhia. Karibu sana. Hapa utapaweza tu, natumai nawe umehama kule kwa facebook kama mimi baada ya kujua huku ndio kwenyewe
     
  6. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,302
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    karibu sana jamvini! Utapaweza tu kama hujatumwa na Nape!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,991
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mwaya,utaweza tu.
     
  8. a

    alex50 JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Karibu sana Radhia
     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.............
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Karibu mwana.....
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,069
    Likes Received: 6,530
    Trophy Points: 280
    Karibu utapaweza, mbona unaweza vikubwa ya hivi?
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 6,174
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Utapaweza tu wangu
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Radhia karibu saana dear...
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    karibu sana toka pande za st john...
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mtoto mzuri..ila 2 umesahau ku2pa namba yako ya cm.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,314
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Aise radhia mtamu karibu sana, usipofuata kanuni za humu utashangaa unakuwa Radhia biter
     
Loading...