Nikaribisheni dar wana jf


Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Jamani naombeni mnikaribishe Dar wana JF, kesho ndo natinga rasmi. Nitaondoka hapa mkoani majira ya saa 5 asubuhi na zile gari zinazoleta magazeti. Natumai nitatinga Dar majira ya saa 12 jioni. Nitakaa takribani siku tano hivi. Siku mbili za kwanza nitakuwa Charambe kwa mjomba wangu kisha nitahamia Kitunda kwa siku moja. Na siku mbili za mwisho nitakuwa Mwananyamala kwa Kopa. Jamani naombeni wana JF wenzangu mnionyeshe viwanja nami nilione jiji. Ni PM nikupatie contacts zangu.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
5
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 5 135
Poa ukıja mwananyamala uta2kuta
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Mtoko wa Khanga Moko ndembe ndembe kesho ni juu yangu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
usihof mkuu Nduka natku PM 2mro jioni tuanzie AMBIANCE................huh
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
usihof mkuu Nduka natku PM 2mro jioni tuanzie AMBIANCE................huh
Oyaa angalia majina, huwezi kunikaribisha mimi mjini, kwanza hapo Ambiance mimi ndio niliwaonesha malaya wale waliokuwa wamekosa soko Jolly Club na Maisha club wahamie.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,934
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,934 1,949 280
hapa kuna Nduka na Nduka original....kimbembe

Huko charambe hivi ni sehemu ya dar kweli?

Namwona NOT ENOUGH anachungulia, kama yupo nadhani atakukaribisha tu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Oyaa angalia majina, huwezi kunikaribisha mimi mjini, kwanza hapo Ambiance mimi ndio niliwaonesha malaya wale waliokuwa wamekosa soko Jolly Club na Maisha club wahamie.
na nyie mnachanganya aaaaaaaaaaggggghhhh...............hbu nkalale
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
10,580
Likes
43,153
Points
280
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
10,580 43,153 280
Jamani naombeni mnikaribishe Dar wana JF, kesho ndo natinga rasmi. Nitaondoka hapa mkoani majira ya saa 5 asubuhi na zile gari zinazoleta magazeti. Natumai nitatinga Dar majira ya saa 12 jioni. Nitakaa takribani siku tano hivi. Siku mbili za kwanza nitakuwa Charambe kwa mjomba wangu kisha nitahamia Kitunda kwa siku moja. Na siku mbili za mwisho nitakuwa Mwananyamala kwa Kopa. Jamani naombeni wana JF wenzangu mnionyeshe viwanja nami nilione jiji. Ni PM nikupatie contacts zangu.
Karibu hapa katikati ya jiji, kuna Bi Zuhura anaweza kukuunganisha na Nyapu za kila utaifa...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,152
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,152 280
mkija dar hasa kwa starehe ni vizuri mkafikia mahoteliini na ma guest houses

mkifikia kwa ndugu,muwape taarifa mapema kuwa mnakuja na msizidishe siku za kukuaa jijini mkinogewa

na mazoea ya huko kwenu msilete huku

mjini hapa hata maji au kwemda msalani ni kwa hela

kila la heri
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Charambe + Kitunda + Mwananyamala kwa kopa!
Ni rahisi sana kukufahamu wewe ni mtu wa aina gani! Karibu lakini
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
hapa kuna Nduka na Nduka original....kimbembe

Huko charambe hivi ni sehemu ya dar kweli?

Namwona NOT ENOUGH anachungulia, kama yupo nadhani atakukaribisha tu
Hapo hata mm wamenichanganya kidogo mkuu,.....ila si unajua ukiwa na chochote kitu kila mtu ni ndugu yako,....kijijini kwetu mtu akiwa anaishi kisarawe na hata kibaha anasema anaishi dar.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
Charambe + Kitunda + Mwananyamala kwa kopa!
Ni rahisi sana kukufahamu wewe ni mtu wa aina gani! Karibu lakini
Mimi ntakua dar mwezi ujao,...ntaaanzia Mikocheni B,.....Masaki,...Mbezi beach,...niamabie mm mtu wa aina gani
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Bila shaka WanaJF wamekuwa ni kama wa watoto wa mama mmoja na baba!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
mkija dar hasa kwa starehe ni vizuri mkafikia mahoteliini na ma guest houses

mkifikia kwa ndugu,muwape taarifa mapema kuwa mnakuja na msizidishe siku za kukuaa jijini mkinogewa

na mazoea ya huko kwenu msilete huku

mjini hapa hata maji au kwemda msalani ni kwa hela

kila la heri
Kwani dar kuna nini tofauti na mikoani,...kama maji,umeme and the like wote tuna nunua,...na hayo mazoea ya mikoani ambayo hayapo dar ni yepi,...mbona na hao ndugu zetu walioko dar wanakuja mikoani kwetu kututembelea na wanakaa kwetu ingawa tumepanga na tunalipa kodi na makochokocho yote,....achana na fikra potofu zisizo na maana kuhusu dar bana,...dar kitu gani zaidi ya miji mingine ' DAR NI KAMA USA'hakuna mwenyeji wala mgeni....labda kama ww ni mzaramo.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Jamani naombeni mnikaribishe Dar wana JF, kesho ndo natinga rasmi. Nitaondoka hapa mkoani majira ya saa 5 asubuhi na zile gari zinazoleta magazeti. Natumai nitatinga Dar majira ya saa 12 jioni. Nitakaa takribani siku tano hivi. Siku mbili za kwanza nitakuwa Charambe kwa mjomba wangu kisha nitahamia Kitunda kwa siku moja. Na siku mbili za mwisho nitakuwa Mwananyamala kwa Kopa. Jamani naombeni wana JF wenzangu mnionyeshe viwanja nami nilione jiji. Ni PM nikupatie contacts zangu.
Ukiwa unaenda Charambe usikose kupitia pale Kimboka by night Buguruni kwa Mnyamani
 

Forum statistics

Threads 1,238,129
Members 475,830
Posts 29,311,425