Nija rahisi ya kumuambia mpezi ananuka papaa...!!

Nija rahisi ya kumuambia mpezi ananuka papaa...!!

Sijasoma post yako wala comments ,

Ila nasema acheni ujinga, hata wanaume tunanuka mapum.b.u , hizi mada zenu zimezidi sasa kila siku mnazungumzia jambo hili
 
Jamani papa kulikoni mbona unatoa harufu sana ila sema wengine harufu ya papa wanasema zinaleta mzuka kwenye kula papuchi
 
Daaaaah hizi mada zimekuwa Nyingi sana. Mm nashauri, ukikutana na scenario kama hiyo ya kunuka Papucci jaribu kudeal na huyo mwanamke wako, nendeni nae hospital au Herbal clinics mkapate matibabu huko.

Wakati yeye anapambama na tatizo la kunuka papucci na ww mwanaume unatafuta Dawa za kuimarisha mfumo wa uzazi [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

Baada ya wiki mbili wote mmepona, Mnarudia match Confidently

Pia mwanamke ukimsaidia hivyo atakuheshimu sana na atakuwa huru na ww.
Well said, pia wakiokotana huko waoge kwanza.
 
Kiasili papa yoyote lazima ina harufu fulani asilia...hizi zinazotema sana unakuta uchafu au magonjwa ya bacteria..
 
Akiniletea tu colgate na mswaki mpya, namuelewa mbona...

Au awe ananinunulia pipi zinazonukia vizuri, namuelewa
Assume ni wewe , domo lako lingekuwa linanuka. Ungependa mwenzio atumie njia ipi rahisi kukujulisha kwamba bakuli lako linatema ?
 
Sema unanuka pumbu....usiseme tunanuka pumbu....ulinusia wapi pumbu za wanaume wenzako ukajua zinanuka....[emoji21][emoji21]
Sijasoma post yako wala comments ,

Ila nasema acheni ujinga, hata wanaume tunanuka mapum.b.u , hizi mada zenu zimezidi sasa kila siku mnazungumzia jambo hili
 
Hii harufu isikie mtu anaisema tu yasikukute. Nishakutana Nazo two times.
Ya kwanza nilioga na kujisuuza kama mara tano na zile nguo nililoweka fasta.
Ya pili tumetoka kuoga wote nikaanza kupasha taratibu kufika maeneo kunusa nikaona sielewi ile kuingiza dushe aaaaaahhhh [emoji30][emoji30][emoji30][emoji30][emoji30][emoji30] 🤧🤧
Nilipiga kimoja cha fasta nikaenda kuoga na kurudi kulala. Ni bonge huyo.

Ila ukikutana na harufu nzuri utatamani ule kabisa papuchi yake. Kama perfume. Na hizo nimekutana nazo kama mbili. Moja ya kiarabu na moja ya singida [emoji39][emoji39][emoji39]
 
Ndiyo hivyooo
demiss ww ndio ulisemaga kunuka kwa kwapa ni matokeo ya kuchanganya shahaw#?? nakumbuka ulisema ni sababu pia ya mwanamke kuwa anadate na wanaume zaidi ya watatu tena anaenda nao kavuu na wanaacha mzigo ndaniiii [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Back
Top Bottom