Nija rahisi ya kumuambia mpezi ananuka papaa...!!

Nija rahisi ya kumuambia mpezi ananuka papaa...!!

Ukweli Shem lake
Halafu yote hyo ni kwasababu watu hawawafanyi wapenzi wao kuwa marafiki zao...yani unakuta watu ni wapenzi lakin mda wote wapo serious kama wana plan kujenga mlima chato,
 
Halafu yote hyo ni kwasababu watu hawawafanyi wapenzi wao kuwa marafiki zao...yani unakuta watu ni wapenzi lakin mda wote wapo serious kama wana plan kujenga mlima chato,

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Halafu yote hyo ni kwasababu watu hawawafanyi wapenzi wao kuwa marafiki zao...yani unakuta watu ni wapenzi lakin mda wote wapo serious kama wana plan kujenga mlima chato,
wasikuhizi wasipoona wallet yenye mbavu nene, wanakuwa rafiki basi best..???

Lazima pochi iwe na mbavu nene ndiyo dem anaweza kuwa rafiki yako
 
Siku moja nilikua nasafiri kwa Isamilo Bus kutoka Mwanza kwenda Dar tukalala Morogoro. Nilikaa siti moja na binti mmoja, kwa maelezo yake, yeye ni mwenyeji wa Bariadi alikua ametumiwa nauli na dada yake ili aende Dar kufanya kazi za ndani. Pale stand morogoro usiku ule nikamchekecha, nikatoka nae stand usiku ule. Nikamnunulia chips na mirinda, tukala. Wakati tunarud kulala kwenye bus nikamchekecha nilamuingiza kwenye kichochoro, alikataa kuinama, katandika kitenge nikamvua. Nikala.

Ebana eeh, ila anapanua mapaja nilihisi hrufu ya K kwa kiwango cha wastani tu nikaendelea na shughuli. Nilipochomoa bomba ndo nikaharibu kila kitu. Harufu iliyofumuka humo ndani ni mara elfu unuse kinyesi cha teja.
 
tatizo la baadhi ya wanawake wanajua tu kutupiga mizinga...ila kusafisha huko chini panapofanya watupige napo mizinga hawawezi...bure kabisa....[emoji41][emoji41]
 
Kwa jambo hili tatizo sio kwamba wanawake hawajioshi vizuri hapana ila huu ni ugonjwa ambao unatibika ila wanawake wengi wamekosa ujasiri wa kwenda kutafuta tiba. Haina tofauti sana na watu wanaonuka makwapa, mdomo, miguu, wanaume ombi kwenu ukipata mpenzi wa aina hii jaribu kumsaidia tu kwasababu mtu mwenye matatizo haya anakuwa hajisikii yeye mwenyewe kama ananuka kama unampenda mtu muweke wazi ili kumsaidia!!!
 
Unalala na mwanamke kama huyo alafu ukimaliza hajisumbui hata kwenda kuoga au kujisafisha.... haki ya nani usiku unakuwa mrefu mbaya zaidi zile mbegu zinachachia ukeni.
 
Unalala na mwanamke kama huyo alafu ukimaliza hajisumbui hata kwenda kuoga au kujisafisha.... haki ya nani usiku unakuwa mrefu mbaya zaidi zile mbegu zinachachia ukeni.
Yaani ni tafrani patashika nguo kuchanika
 
Zuwena miaka ile,mtoto mkali balaa tukimuita zizou,bana siku ya kwenda kula papuchi nilihama home mwenyewe alivyofunua.
Kitu ilitema balaa,ikabidi mzee niunge naenda toilet narudi basiii
 
Back
Top Bottom