Nija rahisi ya kumuambia mpezi ananuka papaa...!!

Nija rahisi ya kumuambia mpezi ananuka papaa...!!

Naunga mkono hoja....
Jaman kuna wanawake wanajua kutanza K aise hata ile harufu ya K hamna unakula mzigo ukichomoa mb**0unanuza ila wapi.. ila kuna watu wanamadampo alaf shida ni wazuri sana ila K zao zinanuka..
Wanawake wanaojidai ni wazuri wananuka K sana
 
Jasho jingi,maji maji toka ukeni,hedhi,fangasi kama ulivyosema husababisha harufu.

Hukugusia chembe chembe za haja kubwa anapojifutia magunzi,toilet paper, na majani ya miti pia huleta harufu kali kwani hubaki yameganda kwenye uke na haja kubwa kwa sababu ya ukaribu wa hayo natural openings.

Michezo ya akina ambaruti nayo husababisha harufu mara nyingi.



Nianze hivi....kwa kawaida papaa ya mwanamke ni moja ya swhemu za mwili ambazo zipo mikunjo na nywele..au naweza nikasema papaa ni moja ya sehemu zilizojificha.

Kutokana na papaa kujificha chini ya mapaja, basi eneo hilo huwa na hasho jingi, maji maji yaayotoka ukeni na mkojo. Kwa pamoja, hali hii ya unyevu nyevu hufanya mazingira mazuri kwa bacteria wabaya kuzaliana kwa wingi na kusababisha PAPAA kutoa harufu mbaya ambayo huwa kero kwa wanaume...

Unaweza ukakutana na mdada mrembo sana, shape kama yote, tigo hiyoo....lakini kila mwanaume akikutana naye mara moja, harudi tena...watu wanajiuliza kunani...kumbe PAPAA inatoa harufu mbaya.

Hii ilishawahi kunitokea, nilikuwa na kiu sana siku hiyo, basi nikajiopolea mtoto flani hivi, shape anayo, hapo nyuma panavutia, kwa ujumla alikuwa amejitosheleza kimuoneakano...sasa ile kufika chumbani tukaanza mambo flani, mtoto akawa amelainika kama bamia iliyopikwa na magadi, basi na mimi nikawa nahisi mwili wote kama vile unatembelewa na siafu...nikimtazama abdala kichwa wazi amesimama mpaka anapiga sekunde flani...

Ikabidi sasa nimvue chupi, ile amejilaza kutanua mapaja,....aisee nilipigwa na harufu moja, karibia nimwambie ngoja nisake ni wapi kuna panya aliyekufa....dah...

Nikajikaza kiume nikazama, nikakoja kimoja hamu yote ikaniisha...nikitazama ule mzigo ulivyoumbika halafu ndiyo hamu ya kujilia imeisha....dah....ile PAPAA ilikuwa inanuka...nasema inanuka....nilimaliza nikavaa nikasepa....wakati huo nilikuwa sina gari...so sikupanda dala dala coz nilihisi nanuka mwili mzima...

Nilipita chocho nikaibukia home moja kwa moja bafuni....zile nguo nikaziloweka nikazifua kesho yake...nikaoga kwa maji mengi sana....dah achana na harufu ya papaa wewe....kama hujawahi wala usiombe kukutana nayo.....unaweza ukawachukia wanawake wote...

Hali hii nadhani imewakuta wanaume wengi, ndiyo maana unaweza kushangaa msela amemkacha demu mkaali bila sababu za kueleweka....kunuka papaa huwa ni sababu kubwa sana na wanaume wengi wanakosa ujasiri wa kusema au kumwambia mpezi wake kuwa ananuka papaa kwa kuhofia kumuudhi na mambo mengine kama hayo......jamni...wanaume sisi tunavumilia mengi...mmh.

Basi tangu siku hiyo nimewahi kukutana na Papaa zinazonuka ilanile ilivunja record..

Endapo una mpz mwenye tatizo kunuka papaa na unashindwa kumwambia na unampenda, fanya hivi...

1. Pendelea kuoga nanye na mkiwa bafuni jidai unataka kumuogesha na umuonyeshe ni jinsi gani unajisikia vizuri ukimsugua mwili wake...
Basi hapo hakikisha unaiosha PAPAA kwa ufundi mkubwa, kwa maji mengi na kuipekenyua kwa vidole ili ijoshe vizuri...

Huyo mwanamke kama ana jitambua, ataelewa somo na atakuwa anafanya usafi wa papaa yake vizuri...

2. Mkiwa chumbani pendelea kufungua dirisha au kuwasha feni....kama anajitambua ataelewa hiyo ni lugha ya picha na ujumbe utamfikia

3.Unaweza kuwa na wet wipes au kitaulo kilicholowa, ukampangusa papaa taratiibu na kwa mahaba...kama ana akili na anajitambua atajua kuwa ananuka papaa na hupendi..

4.Ukishindwa kufanya 1,2 na 3... mpe makavu live...mwambie ni namna gani hufurahii harufu ya papaa yake....kisha mpeleke bafuni..muoshe...
Hapo ataumia lakini utakuwa umemrekebisha moja kwa moja.....

NB...harufu mbaya ya papaa ndiyo hutufanya tuishiwe hamu ya kurudia mechi na kuwafikisha kileleni....

Povu ruksaaaa
 
Nimeipenda hiyo point ya nne hapo. 😂😂😂😂😂😂
 
yeesss...[emoji123][emoji123]
Daaaaah hizi mada zimekuwa Nyingi sana. Mm nashauri, ukikutana na scenario kama hiyo ya kunuka Papucci jaribu kudeal na huyo mwanamke wako, nendeni nae hospital au Herbal clinics mkapate matibabu huko.

Wakati yeye anapambama na tatizo la kunuka papucci na ww mwanaume unatafuta Dawa za kuimarisha mfumo wa uzazi [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

Baada ya wiki mbili wote mmepona, Mnarudia match Confidently

Pia mwanamke ukimsaidia hivyo atakuheshimu sana na atakuwa huru na ww.
 
Hivi wao huwa hawajitambui Kama wananuka?
 
Aisee hivi kumbe papa zina harufu mbayaa kiasi hichi ngj nikajinuse nitarud kucomment
Hahaa...unaweza ukajikataa...
Ukikita unayotunzwa huwa inanukia mahaba...
 
kuna mmoja nilikutana nae hata nguo yake naikumbuka,nikiona mwengine kavaa nguo kama ile nahisi kama naye ni walewale vitu vinatema.Ila hapo namba mbili mkuu kuacha dirisha wazi unawapa nafasi wala chabo
 
Back
Top Bottom