Nija rahisi ya kumuambia mpezi ananuka papaa...!!

Nija rahisi ya kumuambia mpezi ananuka papaa...!!

Niliikimbia guest na kurud hom kwa miguu
guest ilikuwa nje ya mji kidogo mida ya saa tisa usiku
Daah harufu niliyokutana nayo siyo ya dunia hii
kuna k zinanuka kama una subra ndogo unakufa
Bahati nzur toka siku hiyo sijawah kukutana na k inayonuka
ila nimeweka ahadi nikimkuta ke yoyote niliyemgharamikia kwa namna yyte ile ananuka k hapo hapo nitampa kipigo cha kufa mtu na kumchana live kisha namtema
ile harufu inakaa puani wiki nzima huwez kula vzr hata upewe nn nuksi juu ya nuksi,
ila kuna watu hawana kinyaa wanapiga deki kabisa mm nilimwambia mshkaj wng ww umezaliwa choon
 
Niliikimbia guest na kurud hom kwa miguu
guest ilikuwa nje ya mji kidogo mida ya saa tisa usiku
Daah harufu niliyokutana nayo siyo ya dunia hii
kuna k zinanuka kama una subra ndogo unakufa
Bahati nzur toka siku hiyo sijawah kukutana na k inayonuka
ila nimeweka ahadi nikimkuta ke yoyote niliyemgharamikia kwa namna yyte ile ananuka k hapo hapo nitampa kipigo cha kufa mtu na kumchana live kisha namtema
ile harufu inakaa puani wiki nzima huwez kula vzr hata upewe nn nuksi juu ya nuksi,
ila kuna watu hawana kinyaa wanapiga deki kabisa mm nilimwambia mshkaj wng ww umezaliwa choon
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kweli mkuu,pia niliwahi kukutana na papa inatema kiharufu furani hivi kikali sana,hata ukinawa na sabuni hakikati labda iwe magadi kidogo inaweza kukiondoa hicho kiharufu,,alafu vuzi mpaka lilibadilika rangi na kuwa kama njano fulani hivi , nilimweleza live akakaa kimya,baadae akaomba msamaha
Niliamua kumpotezea tu
 
Kweli mkuu,pia niliwahi kukutana na papa inatema kiharufu furani hivi kikali sana,hata ukinawa na sabuni hakikati labda iwe magadi kidogo inaweza kukiondoa hicho kiharufu,,alafu vuzi mpaka lilibadilika rangi na kuwa kama njano fulani hivi , nilimweleza live akakaa kimya,baadae akaomba msamaha
Niliamua kumpotezea tu
yees. wengine uchafu unawasumbua..mtu anakaa na vuzi mpaka linakuwa njano
 
Back
Top Bottom