Muzine
JF-Expert Member
- May 4, 2017
- 32,364
- 60,495
Nimejinusaa jaman sijaielewa hii harufu
Ushajinusa au bado nije nikunuse??
Ushajinusa au bado nije nikunuse??
Hahahaa...huwa nashangaa sana kwa nini hawajistukii kuwa zinapumua vibayaHii harufu isikie mtu anaisema tu yasikukute. Nishakutana Nazo two times.
Ya kwanza nilioga na kujisuuza kama mara tano na zile nguo nililoweka fasta.
Ya pili tumetoka kuoga wote nikaanza kupasha taratibu kufika maeneo kunusa nikaona sielewi ile kuingiza dushe aaaaaahhhh [emoji30][emoji30][emoji30][emoji30][emoji30][emoji30] [emoji1784][emoji1784]
Nilipiga kimoja cha fasta nikaenda kuoga na kurudi kulala. Ni bonge huyo.
Ila ukikutana na harufu nzuri utatamani ule kabisa papuchi yake. Kama perfume. Na hizo nimekutana nazo kama mbili. Moja ya kiarabu na moja ya singida [emoji39][emoji39][emoji39]
Tiba wapelekeni hao watoto mahospitali kwa daktari wa wanawake hio ndo suluhu ya kudumuNianze hivi....kwa kawaida papaa ya mwanamke ni moja ya sehemu za mwili ambazo zina mikunjo na nywele..au naweza nikasema papaa ni moja ya sehemu zilizojificha.
Kutokana na papaa kujificha chini ya mapaja, basi eneo hilo huwa na jasho jingi, maji maji yaayotoka ukeni na mkojo. Kwa pamoja, hali hii ya unyevu nyevu hufanya mazingira mazuri kwa bacteria wabaya kuzaliana kwa wingi na kusababisha PAPAA kutoa harufu mbaya ambayo huwa kero kwa wanaume...
Unaweza ukakutana na mdada mrembo sana, shape kama yote, tigo hiyoo....lakini kila mwanaume akikutana naye mara moja, harudi tena...watu wanajiuliza kunani...kumbe PAPAA inatoa harufu mbaya.
Hii ilishawahi kunitokea, nilikuwa na kiu sana siku hiyo, basi nikajiopolea mtoto flani hivi, shape anayo, hapo nyuma panavutia, kwa ujumla alikuwa amejitosheleza kimuoneakano...sasa ile kufika chumbani tukaanza mambo flani, mtoto akawa amelainika kama bamia iliyopikwa na magadi, basi na mimi nikawa nahisi mwili wote kama vile unatembelewa na siafu...nikimtazama abdala kichwa wazi amesimama mpaka anapiga sekunde flani...
Ikabidi sasa nimvue chupi, ile amejilaza kutanua mapaja,....aisee nilipigwa na harufu moja, karibia nimwambie ngoja nisake ni wapi kuna panya aliyekufa....dah...
Nikajikaza kiume nikazama, nikakoja kimoja hamu yote ikaniisha...nikitazama ule mzigo ulivyoumbika halafu ndiyo hamu ya kujilia imeisha....dah....ile PAPAA ilikuwa inanuka...nasema inanuka....nilimaliza nikavaa nikasepa....wakati huo nilikuwa sina gari...so sikupanda dala dala coz nilihisi nanuka mwili mzima...
Nilipita chocho nikaibukia home moja kwa moja bafuni....zile nguo nikaziloweka nikazifua kesho yake...nikaoga kwa maji mengi sana....dah achana na harufu ya papaa wewe....kama hujawahi wala usiombe kukutana nayo.....unaweza ukawachukia wanawake wote...
Hali hii nadhani imewakuta wanaume wengi, ndiyo maana unaweza kushangaa msela amemkacha demu mkaali bila sababu za kueleweka....kunuka papaa huwa ni sababu kubwa sana na wanaume wengi wanakosa ujasiri wa kusema au kumwambia mpezi wake kuwa ananuka papaa kwa kuhofia kumuudhi na mambo mengine kama hayo...... jamani...wanaume sisi tunavumilia mengi...mmh.
Basi tangu siku hiyo nimewahi kukutana na Papaa zinazonuka ila ile ilivunja record..
Endapo una mpz mwenye tatizo la kunuka papaa na unashindwa kumwambia na unampenda, fanya hivi...
1. Pendelea kuoga nanye na mkiwa bafuni jidai unataka kumuogesha na umuonyeshe ni jinsi gani unajisikia vizuri ukimsugua mwili wake...
Basi hapo hakikisha unaiosha PAPAA kwa ufundi mkubwa, kwa maji mengi na kuipekenyua kwa vidole ili ijoshe vizuri...
Huyo mwanamke kama ana jitambua, ataelewa somo na atakuwa anafanya usafi wa papaa yake vizuri...
2. Mkiwa chumbani pendelea kufungua dirisha au kuwasha feni....kama anajitambua ataelewa hiyo ni lugha ya picha na ujumbe utamfikia
3.Unaweza kuwa na wet wipes au kitaulo kilicholowa, ukampangusa papaa taratiibu na kwa mahaba...kama ana akili na anajitambua atajua kuwa ananuka papaa na hupendi..
4.Ukishindwa kufanya 1,2 na 3... mpe makavu live...mwambie ni namna gani hufurahii harufu ya papaa yake....kisha mpeleke bafuni..muoshe...
Hapo ataumia lakini utakuwa umemrekebisha moja kwa moja.....
NB...harufu mbaya ya papaa ndiyo hutufanya tuishiwe hamu ya kurudia mechi na kuwafikisha kileleni....
Povu ruksaaaa
😂😂😂😂😂😂😂😂Sema unanuka pumbu....usiseme tunanuka pumbu....ulinusia wapi pumbu za wanaume wenzako ukajua zinanuka....[emoji21][emoji21]
Weka picha tuione ili tukwambie harufu yakoNimejinusaa jaman sijaielewa hii harufu
Weka picha tuione ili tukwambie harufu yako
Kweli kabisaa....demu anajua anaenda kukutana na jamaa yake halafu haoshi vizuriki ukweli kabisa mie nilishaona huu ujinga sasa kama atanichukia poa tu nikamwambia aisee "unatoa harufu sana sijui kama unaisikia"!! akaanza kuniambia yeye mwenyewe ahaaa itabidi aende hospital lakini hakupanic wala nini
ile harufu haifai kikubwa waoshe papa zao vizuri
Nianze hivi....kwa kawaida papaa ya mwanamke ni moja ya sehemu za mwili ambazo zina mikunjo na nywele..au naweza nikasema papaa ni moja ya sehemu zilizojificha.
Kutokana na papaa kujificha chini ya mapaja, basi eneo hilo huwa na jasho jingi, maji maji yaayotoka ukeni na mkojo. Kwa pamoja, hali hii ya unyevu nyevu hufanya mazingira mazuri kwa bacteria wabaya kuzaliana kwa wingi na kusababisha PAPAA kutoa harufu mbaya ambayo huwa kero kwa wanaume...
Unaweza ukakutana na mdada mrembo sana, shape kama yote, tigo hiyoo....lakini kila mwanaume akikutana naye mara moja, harudi tena...watu wanajiuliza kunani...kumbe PAPAA inatoa harufu mbaya.
Hii ilishawahi kunitokea, nilikuwa na kiu sana siku hiyo, basi nikajiopolea mtoto flani hivi, shape anayo, hapo nyuma panavutia, kwa ujumla alikuwa amejitosheleza kimuoneakano...sasa ile kufika chumbani tukaanza mambo flani, mtoto akawa amelainika kama bamia iliyopikwa na magadi, basi na mimi nikawa nahisi mwili wote kama vile unatembelewa na siafu...nikimtazama abdala kichwa wazi amesimama mpaka anapiga sekunde flani...
Ikabidi sasa nimvue chupi, ile amejilaza kutanua mapaja,....aisee nilipigwa na harufu moja, karibia nimwambie ngoja nisake ni wapi kuna panya aliyekufa....dah...
Nikajikaza kiume nikazama, nikakoja kimoja hamu yote ikaniisha...nikitazama ule mzigo ulivyoumbika halafu ndiyo hamu ya kujilia imeisha....dah....ile PAPAA ilikuwa inanuka...nasema inanuka....nilimaliza nikavaa nikasepa....wakati huo nilikuwa sina gari...so sikupanda dala dala coz nilihisi nanuka mwili mzima...
Nilipita chocho nikaibukia home moja kwa moja bafuni....zile nguo nikaziloweka nikazifua kesho yake...nikaoga kwa maji mengi sana....dah achana na harufu ya papaa wewe....kama hujawahi wala usiombe kukutana nayo.....unaweza ukawachukia wanawake wote...
Hali hii nadhani imewakuta wanaume wengi, ndiyo maana unaweza kushangaa msela amemkacha demu mkaali bila sababu za kueleweka....kunuka papaa huwa ni sababu kubwa sana na wanaume wengi wanakosa ujasiri wa kusema au kumwambia mpezi wake kuwa ananuka papaa kwa kuhofia kumuudhi na mambo mengine kama hayo...... jamani...wanaume sisi tunavumilia mengi...mmh.
Basi tangu siku hiyo nimewahi kukutana na Papaa zinazonuka ila ile ilivunja record..
Endapo una mpz mwenye tatizo la kunuka papaa na unashindwa kumwambia na unampenda, fanya hivi...
1. Pendelea kuoga nanye na mkiwa bafuni jidai unataka kumuogesha na umuonyeshe ni jinsi gani unajisikia vizuri ukimsugua mwili wake...
Basi hapo hakikisha unaiosha PAPAA kwa ufundi mkubwa, kwa maji mengi na kuipekenyua kwa vidole ili ijoshe vizuri...
Huyo mwanamke kama ana jitambua, ataelewa somo na atakuwa anafanya usafi wa papaa yake vizuri...
2. Mkiwa chumbani pendelea kufungua dirisha au kuwasha feni....kama anajitambua ataelewa hiyo ni lugha ya picha na ujumbe utamfikia
3.Unaweza kuwa na wet wipes au kitaulo kilicholowa, ukampangusa papaa taratiibu na kwa mahaba...kama ana akili na anajitambua atajua kuwa ananuka papaa na hupendi..
4.Ukishindwa kufanya 1,2 na 3... mpe makavu live...mwambie ni namna gani hufurahii harufu ya papaa yake....kisha mpeleke bafuni..muoshe...
Hapo ataumia lakini utakuwa umemrekebisha moja kwa moja.....
NB...harufu mbaya ya papaa ndiyo hutufanya tuishiwe hamu ya kurudia mechi na kuwafikisha kileleni....
Povu ruksaaaa
[/QUOwanaume ndo wengi wao wananuka,asipo nuka miguu basi mdomo au korodani.na ukitumia namba 4 hapo juu ananuna.basi mm ndo tiketi yako
Samahani wajuzi wa mambo..kuuliza si ujinga jamani hivi PAPPA ni nini kwa kiswahili cha kawaida maana sijaelewa
Jasho jingi,maji maji toka ukeni,hedhi,fangasi kama ulivyosema husababisha harufu.
Hukugusia chembe chembe za haja kubwa anapojifutia magunzi,toilet paper, na majani ya miti pia huleta harufu kali kwani hubaki yameganda kwenye uke na haja kubwa kwa sababu ya ukaribu wa hayo natural openings.
Michezo ya akina ambaruti nayo husababisha harufu mara nyingi.
Islamic girls wengi wanajua kujitunza nazungumzia wale waliolelewa na kuishika dini mpaka ukubwani
Jasho jingi,maji maji toka ukeni,hedhi,fangasi kama ulivyosema husababisha harufu.
Hukugusia chembe chembe za haja kubwa anapojifutia magunzi,toilet paper, na majani ya miti pia huleta harufu kali kwani hubaki yameganda kwenye uke na haja kubwa kwa sababu ya ukaribu wa hayo natural openings.
Michezo ya akina ambaruti nayo husababisha harufu mara nyingi.
Unamwambia tu kiungwana huko kwenye utamu bila ya shaka kuna tatizo maana kuna harufu isiyo ya kawaida. Nenda hospitali wakuangalie kama una tatizo.
iyo harufu ilinifanya nisigegede miaka 3 mfululizo wallah, maana kila nikiikumbuka, abdalla kichwa wazi ananywea, inakera mno na inakata stim mbaya, hasa pale inaponijia kwenye mind mda baada ya mda
hawa wadada wanakomaa na kucha, mawigi, kope, nyusi, na carolaiti wanaacha kule chini kunanuka uvundo
Neno lenye busara kutoka kwa mwanaume anaejielewa
Sijasoma post yako wala comments ,
Ila nasema acheni ujinga, hata wanaume tunanuka mapum.b.u , hizi mada zenu zimezidi sasa kila siku mnazungumzia jambo hili