Mkomavu
JF-Expert Member
- Jan 25, 2016
- 12,480
- 18,244
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Hahaa....picha tutashtakiwa
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Hahaa....picha tutashtakiwa
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]inaonekana hii ni case serious.....wanawake wajipange.[emoji26][emoji26][emoji26][emoji26]
Basi tangu siku hiyo nimewahi kukutana na Papaa zinazonuka ila ile ilivunja record..
achana na utamu wa papaa.......ukichangia kiu ya muda mrefu..[emoji1312]Pamoja na kunuka kote huko lakini ukala mzigo!!,[emoji16][emoji16], unacheza na utamu wa PAPAAAAA !!!
Pumbu haifikii papaa hata robo....[emoji23][emoji23]Ila na nyie hizo pumbu safisheni kila siku sisi tu
demiss ww ndio ulisemaga kunuka kwa kwapa ni matokeo ya kuchanganya shahaw#?? nakumbuka ulisema ni sababu pia ya mwanamke kuwa anadate na wanaume zaidi ya watatu tena anaenda nao kavuu na wanaacha mzigo ndaniiii [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Aisee hivi kumbe papa zina harufu mbayaa kiasi hichi ngj nikajinuse nitarud kucomment
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]hatari ssnademiss ww ndio ulisemaga kunuka kwa kwapa ni matokeo ya kuchanganya shahaw#?? nakumbuka ulisema ni sababu pia ya mwanamke kuwa anadate na wanaume zaidi ya watatu tena anaenda nao kavuu na wanaacha mzigo ndaniiii [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Asilimia kubwa ya hawa wananuka mavi. ila wapo wasafi we achaHahaa...hatari sana.....hawa huwa wana jasho jingi
Yeleuwiiii.....[emoji847][emoji847][emoji847]Asilimia kubwa ya hawa wananuka mavi. ila wapo wasafi we acha
kuna mmoja nilikutana nae hata nguo yake naikumbuka,nikiona mwengine kavaa nguo kama ile nahisi kama naye ni walewale vitu vinatema.Ila hapo namba mbili mkuu kuacha dirisha wazi unawapa nafasi wala chabo
Ushajinusa au bado nije nikunuse??Aisee hivi kumbe papa zina harufu mbayaa kiasi hichi ngj nikajinuse nitarud kucomment
Hayo ni maneno ya hekima zaidiUnamwambia tu kiungwana huko kwenye utamu bila ya shaka kuna tatizo maana kuna harufu isiyo ya kawaida. Nenda hospitali wakuangalie kama una tatizo.
Haswaaa...wao wanajiremba nje tu...like tundabunakuta limevundaiyo harufu ilinifanya nisigegede miaka 3 mfululizo wallah, maana kila nikiikumbuka, abdalla kichwa wazi ananywea, inakera mno na inakata stim mbaya, hasa pale inaponijia kwenye mind mda baada ya mda
hawa wadada wanakomaa na kucha, mawigi, kope, nyusi, na carolaiti wanaacha kule chini kunanuka uvundo