Niitumie?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niitumie??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kaeso, Jul 5, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heshima yenu wana Chit Chat, jana jioni nimetumiwa pesa kwa M-Pesa na mtu nisiyemjua na jina limeonyesha ni la kike. Nilipoipiga namba hiyo haikupatikana mpaka sasa haipatikani.
    Hapa nilipo nimeuawa vibaya mno na shilingi 200,000/- zimejileta bila jasho. Wakuu niitumie hii pesa na madhara ni yepi endapo sintaitumia au nikiitumia.
     
  2. salito

    salito JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakushauri uendelee kumtafuta kabla hujaila..maan anaweza juwa ni hohe hahe aliekuwa anatuma hela kwa mkewe za matibabu..sasa kwakuwa hata umeme hana kasim nako kamezima chaji..jitahidi kusubiri mkuu na kumtafuta kwani utabarikiwa.na kama ni mtego wa shetani utakuepuka..
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,736
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mkuu hapo umetufunga kamba, ME NINAVYOJUA KUWA KAMA UKITUMIWA PESA KWA MPESA AMA TIGO PESA jina ndo lina-appear na sio namba!!!!!!!!!!!! sasa cjui wewe uliiipataje hiyo namba..............:wacko:
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Zirudishe voda,pesa ya dhuluma ni mbaya sana,na kama alivyosema mdau hapo juu ukute ni hela ya tiba au karo ya shule.
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,042
    Likes Received: 1,785
    Trophy Points: 280
    Umeipataje namba
     
  6. k

    kaeso JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeuliza customer care umesikia charminglady??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,284
    Likes Received: 4,256
    Trophy Points: 280
    mmmmmh unatuuzia chai wewe.....
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,045
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Warudishie voda nawe utapata rehema
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,910
    Trophy Points: 280
    Hapa nasubiria comment ya laaziz wangu cacico nipate nguvu ya kuutumikia utatu vema.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    HAPO ULIPO UNAONA DONGEEEE? UNATAMANI NEEMA INGEKUSHUKIA UWASAPULE VIZURI WATOTO WA KWENU MULEBA! SHINDWA Bishanga! kha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    niseme nn bby wangu, zaidi ya kumshangaa Bishanga anavyomuonea wivu huyo kaka, hili bepari hili? kha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,910
    Trophy Points: 280
    Mbona wamama mnamzodoaga sana mzee mwenzangu Bishanga bashaija?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,922
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Inaniuma kwani jina lako analo ndo maana kakutumi je utaweza kulipa? Najua atakusumbua mrudishie !,000 umsikie
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,736
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Nimekupata afu mbona umemjibu platozoom lakini umemensheni jina langu????????????
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    daaah kweli penye miti hakuna wajenzi nitumie niwarudishie voda
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    We waache,wao wanadhani bishanga ni joka la kibisa,wakianza kutembea na vikopo ndo watajua bishanga ni nani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    cacico Young Master hajei?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...