Nihurumieni mwenzenu nakufa

Bado upo?
 
Watu mnaojidai kuongea vingereza bwana,matapeli sanaaa
 
Ww jiuwe tu ptu...ptu unazan kwenye shida ni peke yako hzo ela umekula na nan alafu uje kuomba msaada huku JF

Kama ww ni ke uza kipochi manyoya ukalipe deni
Kama me uza 0713......
 
Upo daslamu au mkoani?
 
Hizi story za kitoto!
Uingiziwe 25m, then ujue ni zako how comes!
Then 25m umedhurumiwa kwenye biashara tena!!
Wewe kufa tu, au acha wakufunge!
 
Wakati unakopa ulitushirikisha?ulitugawia?iweje kulipa tusaidiane?mbaya zaidi eti una elfu sita,bora hats ungekuwa umetoa kiasi kikubwa tayari bado kias kidogo usaidiwe kumalizia
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…