Nifundisheni maneno ya kuongea na mwanamke

Nifundisheni maneno ya kuongea na mwanamke

Ya weza kuwa wewe unaushamba na watoto wa mjni, iko hivi:

Asubuh karbu breakfast= baby nimekuundanisha na kifushi cha mwezi,
Mchana welcome lunch = elfu 15 by mpesa or whatever
Jioni nipo garden hotel VP waweza kuja my dearest? = matumiz bill 80elf
Weekend Jumamosi= baby 50elf saloon,
Jpili baby after church tuonane = sex then lak shopping yake ya chupi or whatever
Nenda naye hvyohvyo uone kama atakuacha!
Utaona anaanza kuulizia ndugu zako afamike ukoon kwenu
 
Ya weza kuwa wewe unaushamba na watoto wa mjn,
Iko hivi:
Asubuh karbu breakfast= baby nimekuundanisha na kifushi cha mwezi,
Mchana welcome lunch = elfu 15 by mpesa or whatever
Jioni nipo garden hotel VP waweza kuja my dearest? = matumiz bill 80elf
Weekend jmos= baby 50elf saloon,
Jpili baby after church tuonane = sex then lak shopping yake ya chupi or whatever
Nenda naye hvyohvyo uone kama atakuacha!
Utaona anaanza kuulizia ndugu zako afamike ukoon kwenu
Kaka mi nipo chuo mwaka wa kwanza sidhani kama ushauri huu ni mzuri kwangu
 

Okay, fanyia kazi ushauri wa wadau, nadhani kuna kadhaa umewaelewa.

Ila pia usipende kuwa mzungumzaji sana, jifunze kumsoma unayeongea naye, wengine wanapenda kusikilizwa zaidi ya kusikiliza.

Jiamini sana, demu akishtukia kwamba unatetemeka kwenye kutongoza ndo umeshamkosa tayari.
 
Okay, fanyia kazi ushauri wa wadau, nadhani kuna kadhaa umewaelewa.

Ila pia usipende kuwa mzungumzaji sana, jifunze kumsoma unayeongea naye, wengine wanapenda kusikilizwa zaidi ya kusikiliza.

Jiamini sana, demu akishtukia kwamba unatetemeka kwenye kutongoza ndo umeshamkosa tayari.
sawa kiongozi
 
Ha ha ha, nakumbuka wakati tuko F1 unachukuliwa na jamaa wa F2 au F3 anakwambia mtongoze mdada mbele za watu mpaka akubali, dah ilikuwa shida sana ila ndo hivyo inabidi ushuke mistari ili usipate kipigo.
 
Wewe tafuta pesa tu ndugu yangu watakuja mpaka chumbani ushindwe wewe tu kuwavua!
 
Ha ha ha, nakumbuka wakati tuko F1 unachukuliwa na jamaa wa F2 au F3 anakwambia mtongoze mdada mbele za watu mpaka akubali, dah ilikuwa shida sana ila ndo hivyo inabidi ushuke mistari ili usipate kipigo.
Ha ha haah ndio anachotaka kufanya mtoa mada
 
Kaka mi nipo chuo mwaka wa kwanza sidhani kama ushauri huu ni mzuri kwangu
Bas wewe unatengeza urafk na mtu ambaye sio level yako kimahusiano matokeo yake unashndwa kummudu,
Tafta level yako
 
Dah hili suala huwa linanipa shida sana

Napataga marafiki wengi wa kike ambao kwa namna moja au nyingine huonesha dalili za kunipenda niwe mtu wao sema shida inakuja pale wakianza kuongea na mimi wengi hupotea ghafla na mawazo yao ya kuwa wapenzi na mimi hufutika kabisa

Sasa niambieni maneno matamu au mada wanazopenda wanawake ili wasinichoke
Neno la kwanza mwambie UREWEDI
 
Wazungu wanasema action speaks louder than words. Wewe ukimuona fukuza kama kuku piga mtama fanya yako kisha pita hivi.

Haina haja ya maneno
 
Back
Top Bottom