Nifanyeje na hawa wenzangu? Ninajibu sana maswali naonekana nina kiherehere

Trial balance

JF-Expert Member
Jun 16, 2020
202
250
Nasoma lakini katika kusoma kwangu nimezoea kujibu jibu maswali hadi inafika muda mwalimu ananiambia nipumzike lakini sio kusema kwamba wengine hawajui sijui kwao ni hofu kujibu au hawajisikii lakini sio kusema kwamba hawaelewi wanaelewa ila hawataki kuparticipate.

Sasa naona kama wananiona nina kiherehere kujiona naelewa sana, nina mpango wa kukauka class yaani nisiwe na jibu na mimi. Maana unajibu sana mtihani wanakupita kama so flani hivi hahaha.
 

BUSH BIN LADEN

JF-Expert Member
Mar 16, 2019
3,686
2,000
We hujui bali ni mjuaji na ndo maana huenda unachukiwa na mwalim, wanafunzi wenzio na wachangiaji hapa jukwaani. Unajibu maswali gani kama hata kuandika hujui?
 

miamia100

Senior Member
Nov 13, 2019
119
225
Hautakiwi kujibu mpaka ticha akupointi kabisa ndo ujibu,kunyoosha vidole mambo ya shule ya msingi
Nasoma lakini katika kusoma kwangu nimezoea kujibu jibu maswali hadi inafika muda mwalimu ananiambia nipumzike lakini sio kusema kwamba wengine hawajui sijui kwao ni hofu kujibu au hawajisikii lakini sio kusema kwamba hawaelewi wanaelewa ila hawataki kuparticipate.

Sasa naona kama wananiona nina kiherehere kujiona naelewa sana, nina mpango wa kukauka class yaani nisiwe na jibu na mimi. Maana unajibu sana mtihani wanakupita kama so flani hivi ha ha ha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom