Nifanyeje mat'ako' yasitingishike nitembeapo?

Status
Not open for further replies.
Uwiiiiii!umate umate!!!udenda kunitokaaaaa!!!eh hebu weka picha shosty!!!
 

Vaa jilbab!!
 
ishi utakavyo wewe mama mdogo,ni ngumu sana ukiamua kuishi watakavyo walimwengu.
 

Mtambuzi, hivi huyu giLESi si ndio CHAI BORA???
REFER:
[h=3]Je mnaliona tangazo la Chai Bora...?[/h]
 
Kuna mizigo ya laana yenyewe hata ikiwekwa ndani ya dera itafanya kila njia ili itokeze kwa nje iwasumbue marijali na wakware mitaani
 
Nenda pale gerezani wakupime wakuchongee kitu kama helmet ya pikipiki uwe unavaa huko nyuma
 
we unawasiwasi gani we yaache tu yasikusumbue
 
Dah! Pole sana lakini iko kitu ndo ugonjwa wangu mkubwa usihangaike na kitu ambacho ni asili yako
 
dada sikushauri hata uyabane!!

yaache tu yajiachie kwa raha zake!

halafu mi hapo ndo ugonjwa wangu ulipo!!

asiyabane bana tena ayatingishe zaidi ya kontena lililotingishwa na forklift bandarin coz ndo raha ya mwanamke.....!
 
Ooohh giLESi yaache tu bhana...kwani yanakuumiza ukitembea? 。Cha kufanya tafuta gari tu bana usitembee kwa mguu mammie.. yaani kashindwa hata kukununulia ka vitz!! Vitu kama hivi ni vya kuwekwa ndani ya gari bhana...

Hahahaa haaaa
mangi una bastola ww!!?
 
Last edited by a moderator:
Enzi zangu ningekwambia nione nikupe dawa ila sahiv imeniishia umri nao umesonga
 

pigwa TIGO
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…