Drop shipping Tanzania
Senior Member
- Jun 15, 2020
- 198
- 482
- Thread starter
- #81
[emoji23]Endelea kuota mkuu,,,ukisha amka nitamwambiya cha kufanya
[emoji23]Endelea kuota mkuu,,,ukisha amka nitamwambiya cha kufanya
Endelea kuota mkuu,,,ukisha amka nitamwambiya cha kufanya
Haha Duniani kupata Time & Resources kwapamoja kitu kigumu sana na hapa ndipo watu wanakwama inabidi utumie akiri sana na Hustle kupata vitu viwili kwa pamoja..Nilikuwa nina wazo la Drop Shipping na nikajifunza . Ila nina wazo kama hilo ila ni tofauti.
Drop Shipping nikaona sitaweza kuwa nalo Sustainable.
Ila kuna kitu mm nina amini kwenye kupata wazo la biashara.
Ni kujaribu na kujifunza vitu vipya. (Gaining Knowledge).
Ni kama kuunoa/kuupa nguvu Ubongo wako. Ipo siku utajikuta unakuja na Bonge la wazo la biashara.
Mm kichwani ni mjasiliamali. Ingawa sijafanya ujasiliamali so far. Ila nishafanya biashara nne so far.
When Time, Resources zote nikizipata nitafanyia kazi mawazo yangu moja had lingine.
Kwa nani?Yeye alirithi. We piga kazi uje kuwa kama mengi
Bonge la deal ni kubet tuYawezekana sana, anza biashara ndogo ndogo, iwe inakuwa, ikifika level fulani, piga bonge la deal uongeze mtaji, liwe deal la maana na omba usikamatwe, kila la heri
Sawa nafanya hivyo, ila sasa ushauri utakuwa vague kwa sababu, ki score kadi changu hapo juu haujakijibu.Nipe huo ushauri mkuu. Nausubiri.
Mlaumu Babu na Baba yako kwa kutokuwekezaYeye alirithi. We piga kazi uje kuwa kama mengi
Ndio uhalisia. Japo masikini wengi humponda MOMkuu kuwa tajiri sio kitu rahisi kwenye uchumi tulisoma kuna njia kuu 3 za utajiri.
1.Ni kurithi-hii inachukua zaidi ya 90%
2.uvumbuzi kama akina bilget,jeff bezos
3.Ni bahati nasibu
Hongera sana kwa kukutana nayeMh! Nilibahatika kukutana nae ila sikumuuliza hili swali, nilichomuuliza, hua anatumia kitu gani kutafuta wazo la biashara hadi akiianzisha inafanikiwa? Akasema wengi nnaokutana nao wanaomba pesa, nikamwambia ukinipa pesa ntaitumia itaisha, sitaki kurudi tena kukuomba pesa siku ingine.
Zaidi ya kuniuliza naitwa nani, nafanya nini na naishi wapi hatukuweza kufikia muafaka na boat ilikua imefika tukashuka.
Bahati mbaya boat ilikua ndio inakaribia kutia nanga akasema hata hiyo miradi na biashara anazifanya, haziendi ki ulaini kama tunavyoona huku nje, kuna zingine zinacjangamoto na huingia hasara inabidi warekebishe au kubadili mfumo.
Awazavyo mtu, ndivyo alivyo. Ukiendelea kuwa na mawazo ya kuwa tajiri ukachukua hatua stahiki, unaweza usiwe kama Bakhresa ila utakua na pesa.
Utajiri unaanzia kichwani kwenye fikra na mawazo yako.
Hongera sana kwa kukutana naye
Swal lako tamu sana unatuuliza sisi wakat sisi wenyew tunawaza hivyo hivyoHabari Wakuu
Naomba ushauri wenu mimi ninandoto yakua tajiri kama mfanyabiashara Said Salim Bakhresa.
Je, nifanye nini ili nifanikiwe Kimaisha?
Toa maoni yako hapo [emoji116][emoji116]
Halafu ukufe uache migogoroAlirithi kwa nani?
Unaweza leta ushahidi hapa?
Alirithi mali zipi na zipi?
50mBakhresa ana utajiri kihasi gani kwani ??