Nifanye nini ili nisimkumbuke? Ananiumiza sana

Nifanye nini ili nisimkumbuke? Ananiumiza sana

Mtu akijua unampenda wanasumbuaga hivi hivi sijuagi ni kwa nini. Akienda huko akipigwa za uso ndio utamskia nisamehe turudiane bila hata aibu. Mtu wa hivi hata iweje hakuna kumpokea.
Inategemea mikuno yake kwako inakugusa kiasi gani. Ukute akikutikita unapoteza fahamu weeeee!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23] au sio
Hiki ndicho kinachosumbua sana wanawake wengi miongoni mwenu unateswa ma mwanaume baadaye unaamua kuachana naye, shughuli inakuja kila bolo unalokutana nalo baada yake hukuniki hugusiki hupati ile deep feeling ya kutombwa matokeo yake unalazimika kujichua napo unaona bado kuna kitu uliacha kwa yuleee mtesi wako [emoji3] bahati mbaya na yeye ndio anakusumbua kila siku anaomba mrudiane halafu tunajua sana mida ya kuwaomba ni wakati upo high season (unakaribia kuelekea [emoji281] mwezini) nyeggge nyingi mpaka zinamwagika unajikuta unakubali, unatembezewa bolo hadi unalia machozi ya furaha .......

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiki ndicho kinachosumbua sana wanawake wengi miongoni mwenu unateswa ma mwanaume baadaye unaamua kuachana naye, shughuli inakuja kila bolo unalokutana nalo baada yake hukuniki hugusiki hupati ile deep feeling ya kutombwa matokeo yake unalazimika kujichua napo unaona bado kuna kitu uliacha kwa yuleee mtesi wako [emoji3] bahati mbaya na yeye ndio anakusumbua kila siku anaomba mrudiane halafu tunajua sana mida ya kuwaomba ni wakati upo high season (unakaribia kuelekea [emoji281] mwezini) nyeggge nyingi mpaka zinamwagika unajikuta unakubali, unatembezewa bolo hadi unalia machozi ya furaha .......

Sent using Jamii Forums mobile app
Upo sahihi lkn sasa inabidi ufike muda tuache kutumia hisia tutumie akili na ugumu ndio upo hapo.
 
Kama uko serious nitafute.. hakika utamsahau ndani ya wiki..

Na badala yake utaanza kuniuliza nilikuaga wapi kipindi chote hicho? Kwann hatukujuana mapema...
 
Hiki ndicho kinachosumbua sana wanawake wengi miongoni mwenu unateswa ma mwanaume baadaye unaamua kuachana naye, shughuli inakuja kila bolo unalokutana nalo baada yake hukuniki hugusiki hupati ile deep feeling ya kutombwa matokeo yake unalazimika kujichua napo unaona bado kuna kitu uliacha kwa yuleee mtesi wako [emoji3] bahati mbaya na yeye ndio anakusumbua kila siku anaomba mrudiane halafu tunajua sana mida ya kuwaomba ni wakati upo high season (unakaribia kuelekea [emoji281] mwezini) nyeggge nyingi mpaka zinamwagika unajikuta unakubali, unatembezewa bolo hadi unalia machozi ya furaha .......

Sent using Jamii Forums mobile app
Mamaqe hatari...
 
Fungua njia kwa wengine acha kujibana kumfikiria zaidi yeye ni kuzidi kujichimbia kaburii ubaya ni kuwa unaweza kupata mwanaume wa maana ambaye atakubali madhaifu yako yote ila sababu bado unamfikiria yeye ukajikuta unapoteza bahati iyoo yote yapo mikononi mwako umsahau usonge mbele au uzidi kumuwaza uzidi kujiangamiza
 
Mahusiano siyo ndoa! Hapa ndipo wanawake mnapodanganywa kwa sababu ya ujinga.Mnakutana barabarani/vyuoni mnaanzisha mahusiano then unategemea
mtaoana? Yaani mwanamme akikudanganya akakufunua baada ya hapo anakuona takataka.
Hata mkioana hiyo ndoa itaishia kwenye matatizo.
 
Umeniumiza sana na mimi.

Si Kwa hali unayopitia bali kunisomesha hadithi yote bila ya nukta wala mkato.

Yaani unatakiwa usome bila kuhema au kufumba macho au kumeza mate.

Natamani ninge-attach sauti namna ya kusoma kisa cha binti yetu.

Nipo hospital. Nimekosa pumzi. Tuendelee kupata drip wote.
Dogo mzinguo kinyamaaaab[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Amua kwamba hakuna wa kukupa furaha zaidi yako mwenyewe, jipe umuhimu wewe kwanza,jamaa ashakuona wewe ni toy lake so huwezi fanya chochote sjui kwann wanawake mko hivi????HAKUNA MTU WA KUKUPA FURAHA ZAIDI YAKO MWENYEWE
 
Pole sana kwa mkasa bibie.

Mambo hutokea kwenye mahusiano ni mbaya sana ukikutana na mtu asiyejali hisia zako. Mtu ambayo anatumia faida ya udhaifu wako kwake.

Amejua wewe bila yeye hutoboi ndio maana, hukupaswa kumuonesha huo udhaifu wako.

Mimi pia nimepitia hali kama hiyo miezi minne iliyopita. Nilichokifanya ni kujikaza na kufuta namba zake maana sikuzikariri hivyo nilifuta kila sehemu nikawa sina namna ya kumtafuta japo kuna wakati nammiss natamani nimpigie lakini nikikumbuka sina namna ya kumpigia. Muda umeenda nimeanza kumsahau.

Kinachohitajika ni muda, muda ndio tiba ya matatizo haya...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom