Nifanye nini ili kupunguza chuki yangu dhidi ya nyoka?

Nifanye nini ili kupunguza chuki yangu dhidi ya nyoka?

Kila mtu ana kifo chake sasa angalia nyoka asije sababisha siku unataka kumkanyaga na gari ndio utagongana na lorry
 
Mimi tatizo langu ni lingine sina chuki na Nyoka bali namuogopa, hakuna kiumbe kinaniogopesha kama Nyoka, hata akiwa amekufa nikimuona mwili wote husisimka na kuishiwa nguvu, ni ajabu lkn nina woga wa Nyoka usio na mfano!
Kwakweli mimi nyoka nawaogopa sana, sina urafiki nao kabisa, hata kwenye video sipendi kuona nyoka
 
Wakuu habari,

Naomba Ushauri nifanye nini ili kupunguza chuki kubwa niliyonayo dhidi ya nyoka.

Sijawahi kuumwa na nyoka wala watu wa familia yangu hakuna aliyewahi kuumwa na nyoka lakini nina chuki kubwa sana dhidi ya nyoka.

Yaani nikimuona nyoka iwe shambani au nyumbani ni lazima nimuue, hata kama nipo njiani narudi kutoka shamba ikatokea nikamuona nyoka nitamtafuta mpaka nimuue.

Nikiwa naendesha gari ikitokea nyoka akakatisha barabara lazima nihakikishe namkanyaga.

Vitendo vyangu hivi vinanifanya nijihisi mimi ni mtu mkatili sana.

Karibuni kwa mjadala.
Kwani wewe ndiwe uliyeweka uadui na chuki na nyoko dhidi yako?? Kama vipi jiunge Freemason au kuwa mganga!
 
Kwani wewe ndiwe uliyeweka uadui na chuki na nyoko dhidi yako?? Kama vipi jiunge Freemason au kuwa mganga!
Uadui uliwekwa na Mungu baada ya hawa na adamu kula lile tunda walilokatazwa na Mungu
 
Mimi tatizo langu ni lingine sina chuki na Nyoka bali namuogopa, hakuna kiumbe kinaniogopesha kama Nyoka, hata akiwa amekufa nikimuona mwili wote husisimka na kuishiwa nguvu, ni ajabu lkn nina woga wa Nyoka usio na mfano!
Wewe kama mimi mkuu,hakuna mdudu namuogopa kama nyoka nikimuona mwili unasisimka na unaishiwa nguvu,na hiyo taswira inakaa kichwani wiki nzima mwili unasisimka nikikumbuka! Na hali hii hunitokea pia nikiumwa na sungusungu mwili unasisimka hata nikiwa usingizini
 
Naomba Ushauri nifanye nini ili kupunguza chuki kubwa niliyonayo dhidi ya nyoka.

Ndo inavyotakiwa kati ya binadam na mdudu nyoka, naye pia akikuotea siku utafurahi na roho yako
MWANZO 3: ...
14. Bwana Mungu akamwambia nyoka, Kwa sababu umeyafanya hayo, umelaaniwa wewe kuliko wanyama wote, na kuliko hayawani wote walioko mwituni; kwa tumbo utakwenda, na mavumbi utakula siku zote za maisha yako;
15. nami nitaweka uadui kati yako na huyo mwanamke, na kati ya uzao wako na uzao wake; huo utakuponda kichwa, na wewe utamponda kisigino.
 


MWANZO 3: ...
14. Bwana Mungu akamwambia nyoka, Kwa sababu umeyafanya hayo, umelaaniwa wewe kuliko wanyama wote, na kuliko hayawani wote walioko mwituni; kwa tumbo utakwenda, na mavumbi utakula siku zote za maisha yako;
15. nami nitaweka uadui kati yako na huyo mwanamke, na kati ya uzao wako na uzao wake; huo utakuponda kichwa, na wewe utamponda kisigino.

Kumbe nitaendelea kuwaua tu maana ni agizo la Mungu
 
Duh wewe jamaa una hatari maana mimi ukitaka hata nikimbie nyumba basi niambiwe kuna nyoka yaani namuogopa hata kumuangalia kwenye tv ningekua naweza hawa viumbe wangepotea wote yaani ninavyosikia idadi ya vifaru inapungua natamani ingekua idadi ya hao wadudu.
 
Mimi tatizo langu ni lingine sina chuki na Nyoka bali namuogopa, hakuna kiumbe kinaniogopesha kama Nyoka, hata akiwa amekufa nikimuona mwili wote husisimka na kuishiwa nguvu, ni ajabu lkn nina woga wa Nyoka usio na mfano!
Mkuu wewe tumefanana.

Nyoka hasa mwenye mbwembwe ananifanya mwili ukose nguvu.Sijui huwa inakuaje.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom