Nifanyaje ili nisipende sana, naomba ushauri

Nifanyaje ili nisipende sana, naomba ushauri

Pole kwa yaliyokusibu! Ila weka mapenzi yako ya dhati kwanza kwako mwenyewe, pili Mungu kwani yeye hawezi kukuumiza daima! Halafu sehemu ya tatu kwa mpenzi hutapata maumivu makali tena!

Ila kwa sasa tulia omba Mungu akupe mwenzi wa maisha na sio tena wapenzi wa kukupotezea muda. Jipe moyo utavuka tu maana siku hazigandi.
 
NANDERA
Asante Nandera na ndio maana niliona nililete hapa nilijua sitakosa msaada nitafanyia kazi uliyonieleza na kutoa feedback.
 
Last edited by a moderator:
Michelle
Thanks dear umenipa kitu cha kurefer asante nitakumbuka hayo.
 
Last edited by a moderator:
NANDERA
Kinachonipa uhakika ni kuwa ninapomwambia mtu tuachane au nikikata mawasiliano unashangaa anarudi mbio kuomba turudiane na promise zote kuwa hatakuumiza.
 
Last edited by a moderator:
Kuna quote moja naipenda sana inasema,"never get too attached to someone because you never know who they are talking to,missing,waiting on,wishing they was with,or fucking".

Loved the quote so much.so much to learn from it..=D>
 
Watu wengi wanapenda pale wasipopendwa au kupenda kwa kutegemea kupendwa(condition love,I love u and u love me back),penda bila kuwazia chochote in return na jaribu kusoma mchezo usipime kina cha maji kwa kuweka mguu,utazama tu.all the best in love journery
 
njoo kwangu mm nae nimetendwa kwa kupenda...tunaweza kuwa na maumivu sawa...safari sawa na malengo sawa...karibu sana tupozane na kuanza safari mupyaaaa

Pole Wiseboy ngoja nijaribu na niliye nae kwanza siku nikishindwa nitatangaza
 
Nominomi
naogopa kumwaga kuku kwenye mchele mwingi lakini unavyojiskia wewe ukiwaacha na wao wanajiskia hivyo hivyo. Wote mnakuwa kwenye maumivu kama teja akikosa unga.

Ndo maana nikasema wote mna matatizo. Mmoja anapenda kupenda asipopendwa, akiumizwa sana anajidai kuondoka lakini anaumia kiasi cha kujikuta akienda sehemu nyingine kama ile ya mwanzo ili kupata nafuu.

Mwingine haenzi anapopendwa ila mapenzi anayataka. Akiyapata anayasukuma, yakiondoka anayamisi anayafata. Akiyapata anayafanyia visa. Mkikutana wapenzi wa aina hii ndo mgonjwa na dawa. Kila mmoja ni mgonjwa na dawa ya mwenzake.

Hata mkiachana mtakuwa mnarudiana na kuachana kila siku au kubadili wapenzi na kujikuta na wapenzi wa aina hiyo hiyo mpaka mtakapoamua kutoka kwenye huo utumwa.
 
Last edited by a moderator:
NANDERA
Inawezekana unayosema maana sijisifii ninabahati ya kupendwa sana mpaka mtu anakutolea machozi lakini unakuja moyo wangu haupo kabisa kwa huyo mtu.

Mtu mzima mmoja alinishauri kuwa niwe na mtu anayenipenda badala ya mimi kumpenda lakini haikuwork nikajikuta namwacha huyo kaka akiwa na majonzi. Sikuwa na jinsi moyo wangu haukumtaka kabisa.

Ni wengi wa aina hiyo nimekutana nao ila nikiwaza kujilazimisha naona nitatesa Mtoto wa watu bure. Naishia kukubali hao ninao waona nawapenda
 
Last edited by a moderator:
Jitathmini vizuri,kwa nini hali hiyo inakutokea mara kwa mara,unakosea wapi,na ufanyeje ili hali hyo isijirudie
 
Dont force love,dont force to be loved,dont love the wrong person,take time to convice your heart to live
 
we dada tunafanana mwanzo mwisho..nahisi hii post umenitolea mie..duu pole

Asante Womanity nafarijika kuona kuna mwenzangu ambae nikiongea ananielewa. Issue kubwa sio tu niwe na mtu but ni enjoy hiyo relationship
 
Nominomi

Siyo inawezekana, ndivyo ilivyo. Sasa kama una bahati ya kupendwa ina maana umejaa upendo sana na ndo maana unavutia watu wenye kuhitaji upendo - vimeo na wazuri.

Wote wanauona upendo wako na wanakufata lakini wanauhitaji kwa matumizi tofauti. Unahitaji kufanya emotional wiring upya ili uweze kuwaenzi hao wanaokupenda kweli maana mwenyewe ushaona huko unakopenda unaambulia machozi tu.

Mwishowe utajikuta unajiita Komandoo binti machozi. Ukiendelea kung'ang'ania huko unakopenda kuna siku ganzi itakuishia halafu utatoka when it is tooooooo late.
 
Last edited by a moderator:
Dont force love,dont force to be loved,dont love the wrong person,take time to convice your heart to live

Thanks I have never approached a man, huwa na fuatwa kama mwanamke, how would u know that this is a right person or not?? Yes I may try to convince my heart
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom