Nibaki na mwanaume yupi kati ya hawa?

Nibaki na mwanaume yupi kati ya hawa?

Achana na wanaume wote wawili uendelee kuishi ma mwanao kipenzi.
 
Kuna wanawake wengine hawana akili za kuchambua ABC za Maisha..


Wewe umeshazalihwa mita zimesonga bado unaleta mbwembwe...... Na watoto bikra watasemaje???


Halafu majibu unayo unauliza tena........
 
Kuna watu ktk hili jukwaa wananipandisha hasira kila nkiingia JF na thread zao za kitoto za kuomba ushauri.

Anyway,waite wote wawili muweke kikao cha dharura au undeni group whatsapp kama mpo mbali mbali.
 
Hivi hujawahi sikia kale kawimbo ka *baki na mim*.

Kiukweli wote piga chini baki na mim
 
JF raha sana kuna baadhi ya watu wanaomba ushauri mambo ambayo simple sana kutake action akiwa mwenyewe ila anahis hataki au hawezi
 
Ushauri wewe slimu kuwa muislamu olewa na kijana huyo,ndio akupendae kweli, kama kijana atatoka katika uislamu kwa kukutaka wewe huyo hakupendi. .
 
Moyo wako unakutuma kufanya nini kati ya hayo ma3?
Ameshajijibu anataka kuwa peke yake. Ila kwa upande mwingine kama hajielewi flan hivi. Mana kama posa imetolewa aliruhusu vipi na wakati hampendi,dini tofauti na ni hali ya chini. Huyu wa pili anampenda lakini jamaa anaonekana hana malengo. Sasa sijui tumshauri nn hapo.
 
Ila wewe binti, huyo mwanaume kipato chake hakieleweki lakini ulimruhusu hadi aje kutoa posa? What were you expecting? Afu hapo hapo eti haupo tayari kuishi na mwanaume kwa sasa hivi hadi ukamilishe mambo yako, ulikuwa unakubali posa ya nini?

Afu bado unauliza eti uende kwa asiye na malengo na wewe, jamani unataka mtoto wa pili bila ya ndoa eeh?
Hawa ndo wanaorogwaga hawa! Mtu kapigana huko! Kajinyima maskin, kapelekewa posa kumbe mwenye kuposwa moyoni havimo!

Mtu hajakuroga kweli! ?
 
Habari zenu wadau,

Mimi ni mgeni humu ndani nikaona siyo mbaya nika share nanyi ili nipate maoni yenu tofauti. Nina mpenzi ambaye kanitolea posa huyu mwanaume ananipenda sana tatizo ni dini yeye muislamu mimi mkristo.

Na kabla ya kuja home kutoa posa alishaulizwa kabisa kama utabadili dini kuwa mkristo utaruhusiwa kuleta hio barua akajibu yuko tayari kubadili na barua ikaletwa, mwisho wa siku mambo yakabadilika ndugu zake baadhi ya ndugu zake wamekubali kubadili dini baadhi wamekataa.

Sasa hivi karibuni kanipigia simu anadai anataka tukaishi wote. Binafsi siko tayari kwa sasa kuishi na mwanaume mpaka pale nitakapomaliza mipango yangu kuweka sawa, na ukizingatia kipato cha huyu mwanaume ni kidogo tofauti na mimi,kwa upande mwingine kabla ya huyu kaka kuna mwanaume mwingine ananipenda sana na mimi pia nampenda, tatizo ni mtu mwenye wivu siyo mchoyo ila malengo hana kabisa ya kuja kuishi na mimi na hata wazazi wangu kipindi cha nyuma tulivyotambulishana wakaniambia huyu atanipotezea muda.Niko njia panda niende wapi huyu ambaye atanipotezea muda au yule aliyenitolea posa? Na huyu aliyenitolea posa sina mapenzi nae kabisa.

Naombeni mnishauri jamani huyu aliyenitolea posa kabila lake makonde na huyu hana malengo na mimi kabila lake muhaya na mkumbuke kuwa kwa sasa sina mpango wa kuishi na mwanaume naona nikibaki kivyangu ndo nakuwa na furaha zaidi kuliko kuwa na mwanaume, bila kusahau nina mtoto ambaye nampenda sana ndo furaha yangu ya kwanza iliyobakia, ikumbukwe kuwa hawa wanaume hakuna hata niliyezaa nae mtoto au watoto.

1. Huna mapenzi nae
2. Tofauti ya dini unaweza ukaipuuza sasa ila huwa ni kikwazo kikubwa sana ndani ya ndoa especially mkishapata watoto utamchukia balaaa! Hamna kitu kigumu kama kuwa na imani mbili tofauti ndani ya nyumba mtagombea watoto kila mtu avutie kwake.
Ushauri wangu, jiulize unataka nini na usijipush kisa katoa posa, kama roho inakukatalia , trust your instincts, always.
 
Picha linaonyesha wazi hujatulia hata kidogo,PILI unaongozwa na tamaa ya pesa huna mapenzi na yoyote kati yao.Tatu inaonyesha wazi swala la kuvua chup..... Kwako sio shida swala ni mipango yako iende upendavyo.
 
Habari zenu wadau,

Mimi ni mgeni humu ndani nikaona siyo mbaya nika share nanyi ili nipate maoni yenu tofauti. Nina mpenzi ambaye kanitolea posa huyu mwanaume ananipenda sana tatizo ni dini yeye muislamu mimi mkristo.

Na kabla ya kuja home kutoa posa alishaulizwa kabisa kama utabadili dini kuwa mkristo utaruhusiwa kuleta hio barua akajibu yuko tayari kubadili na barua ikaletwa, mwisho wa siku mambo yakabadilika ndugu zake baadhi ya ndugu zake wamekubali kubadili dini baadhi wamekataa.

Sasa hivi karibuni kanipigia simu anadai anataka tukaishi wote. Binafsi siko tayari kwa sasa kuishi na mwanaume mpaka pale nitakapomaliza mipango yangu kuweka sawa, na ukizingatia kipato cha huyu mwanaume ni kidogo tofauti na mimi,kwa upande mwingine kabla ya huyu kaka kuna mwanaume mwingine ananipenda sana na mimi pia nampenda, tatizo ni mtu mwenye wivu siyo mchoyo ila malengo hana kabisa ya kuja kuishi na mimi na hata wazazi wangu kipindi cha nyuma tulivyotambulishana wakaniambia huyu atanipotezea muda.Niko njia panda niende wapi huyu ambaye atanipotezea muda au yule aliyenitolea posa? Na huyu aliyenitolea posa sina mapenzi nae kabisa.

Naombeni mnishauri jamani huyu aliyenitolea posa kabila lake makonde na huyu hana malengo na mimi kabila lake muhaya na mkumbuke kuwa kwa sasa sina mpango wa kuishi na mwanaume naona nikibaki kivyangu ndo nakuwa na furaha zaidi kuliko kuwa na mwanaume, bila kusahau nina mtoto ambaye nampenda sana ndo furaha yangu ya kwanza iliyobakia, ikumbukwe kuwa hawa wanaume hakuna hata niliyezaa nae mtoto au watoto.
Unahangaikia nini? Au unataka kuolewa fashion? Kwa ufupi hiyo yote mizigo achana nao mwanaume unayemoenda atakuja don't do that for urself
 
Unataka ushauriwe nini hapo, binafsi sijaelewa
 
Back
Top Bottom