niambieni hapa ni wapi ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

niambieni hapa ni wapi ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bucho, Apr 13, 2012.

  1. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,499
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    atakayeweza kuniambia hapa ni wapi nampa zawadi .

    [​IMG]
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ni barabarani.

    kwenye ile misitu ya kupandwa ya iringa.
     
  3. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    arusha..mwendo arumeruuuu...
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    TGT karibu na airport Arusha
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Hapo ni Samora Avenue picha hii ilipigwa miaka ya 90's
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,025
    Likes Received: 5,193
    Trophy Points: 280
    hapo ni duniani
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    njia ya kuzimu.
     
  8. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashangaaaa
    watu mnabishania road ya kwenda kwe2!
     
  9. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,095
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu una uzoefu na mitaa hiyo? Ila naona kama sio vile?
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mh!! kweli wewe king kong 3 ....... sipati picha posta palikuaje!!
     
Loading...