"niacheni na chuchu wangu,kifupi ndiye mke wangu...." ray afunguka


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Akizungumza wikiendi iliyopita katika Viwanja vya TCC Chang’ombe jijini Dar es Salaam ambapo kulikuwa na mechi kati ya wasanii wa Bongo Fleva na Bongo Muvi, Ray aliwashangaa waandishi kwa kumshambulia kutoka kimapenzi na Chuchu.

Mwandishi alianza kwa kumwuliza: “Ray magazeti yanaandika kuhusu wewe kutoka na Chuchu Hans ambaye ni mke wa mtu. Mainda amezungumza mengi. Kukaa kwako kimya bila kufafanua chochote siyo kitu kizuri. Tafadhali, hebu zungumza japo kidogo kuhusu madai ya Mainda.”
RAY: Sikia nikuambie, huyo Mainda utoto unamsumbua. Haniumizi kichwa kabisa. Kuhusu Chuchu... si mmeshaandika? Endeleeni kuandika lakini soon mtashuhudia kitu kikubwa sana.

RISASI: Ni kitu gani hicho?
RAY: Niacheni na Chuchu wangu.... kifupi ndiye mke wangu na itawashangaza wengi. Halafu mimi nawashangaa sana. Yaani mimi kutoka na Chuchu mnakuzaaaa... mbona alivyokuwa na ma-boyfriend zake wengine hamkuandika? Kwa sababu ni Ray basi mkaona ni habari. Mimi ninavyojua Chuchu siyo mke wa mtu.
Kwanza mimi sijamchukua kutoka mikononi mwa mumewe kama mnavyosema. Chuchu tayari alikuwa na maisha yake mapya. Nilimchukua kutoka kwa Libert (hajafafanua zaidi ni nani). Mbona alivyokuwa na huyo Libert hamkuandika? Kifupi niacheni na maisha yangu.
RISASI: Vipi kuhusu Johari?
RAY: (Huku akikimbia kuingia uwanjani) Tena huyo mama yako (akimuonesha mwandishi Johari) anakuja.
Mwandishi wetu aliachana na Ray aliyekuwa akiingia uwanjani na kumfuata Johari lakini hakuwa tayari kusema chochote achilia mbali hata kumsikiliza mwandishi wetu!

TUJIKUMBUSHE
Hivi karibuni gazeti hili liliandika habari yenye kichwa MAINDA: NIMETOA MIMBA YA RAY. Ndani yake Mainda alifunguka mengi ikiwemo kuchanganywa kimapenzi na Ray, yeye na wenzake Johari na Chuchu Hans.
CREDIT:GPL
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
ooops hata sielewi kitu hapa
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
ana kabinti kazuri
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
si mlaumu uyo chuchu sababu uyu jamaa toka aende kutafuta maisha Australia ajarudi adi leo yani ameshindwa kutafuta vikaratasi
yeye alichofanya ni kutuma pesa tu kitu ambacho hakisaidii sana matokeo yake mke wake pamoja na kutumiwa dolla akawa anakazwa na vijana wa mjini adi mmewe Frank akapata taharifa hizo
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
You guys are full of data like TISS
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
si mlaumu uyo chuchu sababu uyu jamaa toka aende kutafuta maisha Australia ajarudi adi leo yani ameshindwa kutafuta vikaratasi
yeye alichofanya ni kutuma pesa tu kitu ambacho hakisaidii sana matokeo yake mke wake pamoja na kutumiwa dolla akawa anakazwa na vijana wa mjini adi mmewe Frank akapata taharifa hizo
kumbe yuko AUS,...upweke nao ni hatari
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
kumbe yuko AUS,...upweke nao ni hatari
tena kwa zaidi ya miaka 10 bila kurudi. unategemea nini?
eti kutafuta maisha. Ndoa lazima muishi wote
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0

Frank Mtao- lakini si alioa mzungu waliyekutana Japan ndio akapata mchongo wa kwenda kuishi Australia na binti wa kizungu au Frank alioa wote wawili??!!!
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,268
Likes
3,455
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,268 3,455 280
Wabongo bana......kama kusoma hamjui si muangalie picha.

Miaka yote hiyo ughaibuni kama bado alimtaka huyo bibie si angemchukua wakaishi wote ?...hiyo ni aina nyingine tu ya kibuti mazee.

Ila Ray ataasili katoto kazuri.

............ila wenzangu nawapongeza kwa kutafuta data.....hizi nguvu tukiwekeza kwenye science tutafanikiwa kusafisha maji ya bahari na kuyafanya yatumike na binadamu...majumbani na mashambani......pia tutawauzia na nchi jirani wasio na access na maji ya maziwa na bahari.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Wabongo bana......kama kusoma hamjui si muangalie picha.

Miaka yote hiyo ughaibuni kama bado alimtaka huyo bibie si angemchukua wakaishi wote ?...hiyo ni aina nyingine tu ya kibuti mazee.

Ila Ray ataasili katoto kazuri.

............ila wenzangu nawapongeza kwa kutafuta data.....hizi nguvu tukiwekeza kwenye science tutafanikiwa kusafisha maji ya bahari na kuyafanya yatumike na binadamu...majumbani na mashambani......pia tutawauzia na nchi jirani wasio na access na maji ya maziwa na bahari.


apo kwenye red hiyo juhudi inabid tufanye mimi na wewe ili tupate maendeleo
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,994
Likes
5,409
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,994 5,409 280
Inakuwaje unaoa halafu unamwacha mkeo bongo?labda ungempa mimba ndio uondoke otherwise lazima apate replacement
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Inakuwaje unaoa halafu unamwacha mkeo bongo?labda ungempa mimba ndio uondoke otherwise lazima apate replacement
tena unapotea zaidi ya miaka 10 eti unatafuta maisha unaona njia pekee ni kumtumia pesa .

hii lazima utasaidiwa tu na vijana
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,019
Likes
5,884
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,019 5,884 280
Eeh ray anamkimbilia johar tena? Duh mbona wanachanganya habar duuh
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,019
Likes
5,884
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,019 5,884 280
Mmh mtumishi wa mungu uyo
 

Forum statistics

Threads 1,252,273
Members 482,061
Posts 29,802,380