Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
2,732
Points
2,000

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
2,732 2,000
Kuna wimbo uliombwa sana aliimba banza stone unaimbwa hivi hata ukoo sina sina ndugu wa damu hata ukoo sina sina ubini sijui mzaramu wala mmakonde sijui jina lake mwenye nao please
Huu wimbo unasumbua sana, nishaomba majukwaa mbalimbali bila mafanikio na kwanza wengi hawaujui.

Cha kwanza tungepata jina ingekuwa rahisi!
 

Zakayophillyx

Senior Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
191
Points
225

Zakayophillyx

Senior Member
Joined Jun 2, 2012
191 225
Wakuu mwenye nyimbo za offside trick zifuatazo anisaidie
Umenitosa mashairi yake ni imenibidi mi niseme aaaaah kwamba umenitosa x3
Na mwingine unaimbwa hivi mwenzenu mi sikupenda niwe hivi ila mola kaniumba na dhiki nachukuwa na ndg na marafiki sijui mi nitakuwa mgeni wa nani
Pls msaada wenu.
 

Forum statistics

Threads 1,343,347
Members 515,021
Posts 32,781,651
Top