Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

Mtotozi

Mtotozi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2016
Messages
242
Points
250
Mtotozi

Mtotozi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2016
242 250
ALBUM:FUNGA KAZI
KUNDI:HARD BLASTERS(HBC)
MWAKA:2000
Ilikua na ngoma 11.View attachment 1197548
Ilikua ni Album ya 3 ya HBC ikitanguliwa na BLUST NUFF na MAMBO YA MJINI-(kabla ya NIgga J ambae kwasasa ndo Prof J kujiunga HBC)
Asante sana mkuu... kwa kutukumbushs mbali.. Naomba unidondoshee ngoma ya Maalim Nash Mc - Maisha baada ta chuo..
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
4,997
Points
2,000
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
4,997 2,000
Mkuu,naomba wimbo wa Tongolanga unaitwa Sanura!
 
Kali kichele

Kali kichele

Member
Joined
May 28, 2019
Messages
41
Points
95
Kali kichele

Kali kichele

Member
Joined May 28, 2019
41 95
Habari za majukumu wakuu,tafadhari mwenye nyimbo yoyote yaOMMY G afanye kutuma
 
shomary byellah

shomary byellah

Member
Joined
Jul 22, 2019
Messages
20
Points
45
shomary byellah

shomary byellah

Member
Joined Jul 22, 2019
20 45
1)Nahitaji nyimbo za unique sisters nyimbo zao za mwanzo mwanzo
2) Wimbo wa malisa ft luteni kalama bam bam video na audio please
 
k-bee

k-bee

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
370
Points
250
k-bee

k-bee

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
370 250
Natafuta wimbo unaopigwa na kituo cha redio one katka kipnd cha wanawake na maisha mwenye nao tafadhari
 
MNYAMU ZE KB

MNYAMU ZE KB

Senior Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
146
Points
225
MNYAMU ZE KB

MNYAMU ZE KB

Senior Member
Joined Nov 17, 2014
146 225
Kuna wimbo nadhani umeimbwa na king kikii ila sikumbuki vizur. Unaimbwa kupitia chalinze mbalizi na maeneo mengine anayataja mwenye nao
 
Iringa Native

Iringa Native

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
936
Points
1,000
Iringa Native

Iringa Native

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
936 1,000
Kuna wimbo kibwagizo chake husema 'kama sio juhudi zako nyerere"nimeutafuta sana huu wimbo/kibwagizo... Msaada tafadhali.
 
shomary byellah

shomary byellah

Member
Joined
Jul 22, 2019
Messages
20
Points
45
shomary byellah

shomary byellah

Member
Joined Jul 22, 2019
20 45
Leo nimekuja tofauti ila naomba nyimbo za injili za rc kwaya zote na nyimbo yoyote ya sata mranda
 

Forum statistics

Threads 1,336,613
Members 512,670
Posts 32,545,274
Top