Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
2,076
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
2,076 2,000
"Sikutaka" original version by Unique sisters
 
B

beatus11

Senior Member
Joined
May 24, 2009
Messages
123
Points
225
B

beatus11

Senior Member
Joined May 24, 2009
123 225
Mkuu,

Naomba wimbo wa Dr Remmy unaoitwa kifo (instrumental) tafadhli. Shukraan.
 
AGAPE BOY

AGAPE BOY

Senior Member
Joined
May 24, 2015
Messages
109
Points
225
AGAPE BOY

AGAPE BOY

Senior Member
Joined May 24, 2015
109 225
Nautafuta sana wimbo wa John Lisu- kama wewe audio quality au video yake mwenye nao naomba sana
 
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
588
Points
500
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
588 500
Wakuu habari,,,,, msaada wa hizi nyimbo:-
1. Another day in paradise by brandy feat rey jay
2.Time after time by Cindy lauper
3.Sometime the snow comes down in dew by Vanessa William
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
12,650
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
12,650 2,000
Wakuu habari,,,,, msaada wa hizi nyimbo:-
1. Another day in paradise by brandy feat rey jay
2.Time after time by Cindy lauper
3.Sometime the snow comes down in dew by Vanessa William
nyimbo zote zipo youtube hapa ni kwa nyimbo zisizoonekana kirahisi.

huo wa vanessa unaitwa~save the best for last
 
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2015
Messages
1,214
Points
2,000
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2015
1,214 2,000
Mkuu kwema naomba lisemwalo ngoma Maalim Gulumo pls muhimu...
 
shomary byellah

shomary byellah

Member
Joined
Jul 22, 2019
Messages
9
Points
45
shomary byellah

shomary byellah

Member
Joined Jul 22, 2019
9 45
Naomba wimbo wa dudu baya kurusumu ipo eastafricantube.com nimeshindwa kuupaku mwenye nao tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,325,753
Members 509,278
Posts 32,201,875
Top