Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?


N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
293
Points
250
Age
35
N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
293 250
Nitashukuru kama utanipatia wimbo wa juma bhalo kama sijakosea.
Sipandi tena mabasi.
Mupendao riba hamwendi peponi.
 
B

Bajuda

Senior Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
155
Points
250
B

Bajuda

Senior Member
Joined Nov 29, 2018
155 250
Habar za sasa wakuu.
wakuu naomba ngoma ya huyu rapa anaitwa BLACK MC wa hapa bongo
ngoma yake inaitwa HISIA.

Thanks wakuu.
natanguliza shukran.


Kioo
idimi
gwankaja


pamoja wazeeeeeeeeeee
 
clonazepam

clonazepam

Senior Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
102
Points
225
clonazepam

clonazepam

Senior Member
Joined Sep 10, 2017
102 225
mkuu fanya msaada wa
1:shika mic _ king gk ft Jeff jafary
2: haturap fa ft kwanza unit
3: acha kulia mic t
4: jamaa mmoja nimemsahau jina _njoo tutoke
5: dudu baya kaza buti
6: albam ya uvc
Hapa mkuu uwezo wa library yangu unaishia hapa.kwa UVC nna ngoma zao kadhaa,hazipo kimpangilio wa album
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,294,031
Members 497,789
Posts 31,162,767
Top