Ni Waziri Mkuu yupi aliyehamia Dodoma?

Ni Waziri Mkuu yupi aliyehamia Dodoma?

Kama ulizaliwa hapa na kukulia hapa ukiwa mkoani unajihisi kama upo nje ya dunia.. Nna rafiki yangu kazaliwa hapa ila kapangiwa kazi Arusha but mpaka sasa ni miaka kama 2 but hana raha kabisa.. Itakuwa ndo kilichomkuta Majaa

Si kweli mkuu, wazaliwa wengi wa Dar huwa hawatamani kurudi Dar wakienda mikoani, Dar joto kali, kelele na foleni. Huyo anaetamani kurudi labda kazi yake hailipi mkoani
 
Leo nimekutana nae maeneo ya kariakoo
kaondoka asubuhi,kumbe kaja huko?
airplane.png
 
Kinachotia Hasira Ni Maigizo ya Kipumbavu ya Kucheza, na Kudhalilisha akili za Watanzania. Kama hakuwa Tayari aliagwa Airport kwa sababu gani?
 
Hawahami Chochote, Hawana Pesa Ni ajabu Kuona Kiongozi anayedhani Wananchi kukosa Fedha na ajira Ni Nidhamu! Hata zile za Mwenge alizoziamuru zirudishwe? Peengine zingekuwa Economic Stimulus! Nchi Zenye Viongozi Wenye Ubongo Ulio Kichwani, Mzunguko wa Fedha Ukifa, Wachapisha Fedha Kiasi, Wanaanzisha Miradi ya Ndani ambayo Itanunua Vifaa Vitengenezwavyo Nchini, Na Kuajiri watu wa Kawaida hata kama ni kwa Muda, Na Miradi itakayotapakaa Katika Kila Kona ya Nchi. Hatua ya Juu zaidi Ni Kuwapa Watu (Familia) Fedha Moja kwa Moja (Reverse Tax, au Tax Return) Kwa Imani wakienda Kuzitumia Watajump start Demand, Uzalishaji na Ajira. Lakini Porojo za hawa wetu Ni Kusema, "Watalimia Meno" Sitaki ni Mseme aliyesema Maneno haya!
 
kuna mahala alisahau funguo zake za nyumbani nahisi ndo amerudi kuzichukua

Wana Jamvi naombeni mnisaidie katika hili,

Wiki kadhaa zilizopita tulishuhudia waziri mkubwa akiagwa pale airport akiwa kwenye bombardier akielekea Dodoma. Ilisemekana alikuwa anatekeleza agizo la Mheshimiwa Rais, hata alipowasili vyombo vya habari vilionyesha ziara zake alizofanya akiwa Dodoma.

Lakini jambo linalonoshangaza, wiki yote hii waziri mkubwa yuko Dar kwenye ofisi yake ile ile ya siku zote.

Tumeshuhudia akiendelea na majukumu yake kama kawaida.

Inamaana majukumu yake ameshindwa kuyafanyia Dodoma?
 
Wenyeji wa Dodoma wanakulaga viwavi. Yaweza kuwa ameshindwa kula hao viwavi na akaamua kurejea Dar.
 
Hiyo ya Majaliwa kuhamia Dom ilikuwa changa la macho. Dar ndiyo kitovu cha Tanzania watake wasitake. Chezeya Dar weye.

Wana Jamvi naombeni mnisaidie katika hili,

Wiki kadhaa zilizopita tulishuhudia waziri mkubwa akiagwa pale airport akiwa kwenye bombardier akielekea Dodoma. Ilisemekana alikuwa anatekeleza agizo la Mheshimiwa Rais, hata alipowasili vyombo vya habari vilionyesha ziara zake alizofanya akiwa Dodoma.

Lakini jambo linalonoshangaza, wiki yote hii waziri mkubwa yuko Dar kwenye ofisi yake ile ile ya siku zote.

Tumeshuhudia akiendelea na majukumu yake kama kawaida.

Inamaana majukumu yake ameshindwa kuyafanyia Dodoma?
 
Tanzania ni Dar, na Dar ndio Tanzania, ila huko kwingine ni mpakani mwa TZ.
 
Ukarabati wa makao makuu bado unaendelea.
Ni kama vile kuzindua mradi fulani huku ujenzi unaendelea.
Serikali kuhamia Dodoma ni mradi endelevu na ulio mkubwa kuliko yote tokea uhuru.
 
Hii awamu ya 5 ni pasua kichwa!!!. Ukiwa ni MTU wa kuamini kila kitu wanachotamka,utajikuta unakufa kwa stress tu.
 
Kama kahamia Dodoma lakini office kaiacha dar hamna cha ajab hapo.
 
mimi naunga mkono ofisi au majengo ya sirikali yapigwe mnada waziri akihamia Dodoma ili kupinguza vishawishi vya kurudi Dar😱
 
Back
Top Bottom