Ni Waziri Mkuu yupi aliyehamia Dodoma?

Ni Waziri Mkuu yupi aliyehamia Dodoma?

Ofisi ya waziri mkuu ni kubwa sana,hivyo process ya kuhamia itakamilika tu baada ya muda fulani tuvute subira jamani.
 
Ofisi ya waziri mkuu ni kubwa sana,hivyo process ya kuhamia itakamilika tu baada ya muda fulani tuvute subira jamani.
Sasa wasituaminishe kuwa ameshahama wakati wanajua haiwezekani kuhama kwa haraka hivyo, wawe wakweli tu haya maigizo hayatowasaidia
 
Yah kilichopo ni sawa na kutoa uhakika wa kula kwa mwenye njaa lakini ugali tayari ila mboga ndio inaandaliwa so uwe na subira one day atahamia moja kwa moja
 
Ili uweze kula bata vizuri lazima mke na family iwe mbali!
Mnachokonoa sana !!
 
Aneyefahamu hili anijuze, hivi waziri mkuu yuko wapi? Yupo Makazi mapya Dodoma au kwenye ziara Dar??
 
aishi kijijini, apoteze nafasi adimu yakujenga familia imara? acha ujinga

dar ndo tanzania
 
Aneyefahamu hili anijuze, hivi waziri mkuu yuko wapi? Yupo Makazi mapya Dodoma au kwenye ziara Dar??
nadhani bado yuko ziarani Dar...ila dom nako ha enjoy raha ya ving'ora na raha ya kusimamisha shughuli za watu kwa mda...kupishwa barabara kuna raha yake jamani,sasa Dom kamji kadogooooo
 
Anawatumikia watanzania

Nani?Majaliwa a.k.a Majanga ati anawatumikia Watz! Watz gani hao? Kagera Watz hawana hamu na hawa ma-Bwana yaani Magufuli na Majaliwa!
Huyu bwana Majaliwa inaonsha hana tofauti na yule PM aliyeshindwa kumshauri Rais mstahafu Mwinyi enzi zake kuhusu Muungano kiasi cha kupelekea Zanzibar kujiunga na OIC!
Majaliwa na Rais wake wanaendesha nchi kama Dreva mlevi na utingo wake!Rejea speech ya Rais msahafu Mwinyi(14/10/2014)! Hakuna anayemshauri mwenzake ni mwendo wa KUKURUPUKA,KUSHTUKIZA,KUTUMBUANA na KUVIZIANA!!!
Nchi inaendeshwa kwa MATUKIO NA MAFUNUNU! Haijulikani nani Rais na nani WM yaani wote 2 ni bogus!
Huko mikoani kwene Halmashauri na Majiji haijulikani nani RC,DC, DED, Mweka Hazina, RAS au DAS! Kwa kifupi HAKUNA UTAWALA WA SHERIA, NCHI NI VURUGU TUPU KILA SEHEMU!!!!
Mwaka 1 wa A5 hakuna lolote la maana zaidi ya UBABE na VITISHO! Miaka 4 mbele ni GIZA NENE!!!
Poleni sana Watanzania maskini na yatima mlioachwa na Baba wa Taifa Mwl. Julius Kambarage Nyerere(RIP)!
 
Back
Top Bottom