Mom Fay
JF-Expert Member
- Feb 21, 2014
- 1,059
- 316
Ninasikitishwa na ulimbukeni wa vijana hasa wa kibongo kutumia fedha nyingi kununua simu za gharama ili mradi eti kufanana na fulani au nae aonekane...unakuta kijana mwingine kapanga chumba hana hata hata stuli lakini utamkuta ana galaxy note! mbaya zaidi hata kutumia hawezi kila siku wanakuja kusumbua humu mara nimeilock oh mara siwez kufungua net...pumbavu kabisa iyo hela kwanini usinunue itel.. elfu 35 halafu iliyobaki ukachonga kitanda na meza pale geto kwako?
samahani mtoa mada,naomba kujua wewe unatumia simu ya aina gani na bei yake pia,ntarudi kukomenti.