Ni sahihi wapenzi kukopeshana pesa kwa riba?

Ni sahihi wapenzi kukopeshana pesa kwa riba?

MamaSamia2025

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2012
Posts
21,323
Reaction score
43,928
Wakuu inakuwaje mwanamke wako asiyefanya biashara ya kukopesha ukimwomba akukopeshe lazima aweke riba ya mwezi mmoja? Hapa kuna mapenzi kweli? Cha kushangaza anataka attention yako balaa. Kila mara SMS & calls. Hii imekaaje? Kukopeshwa sio tatizo, riba ndo tatizo.
 
Wakuu inakuwaje mwanamke wako asiyefanya biashara ya kukopesha ukimwomba akukopeshe lazima aweke riba ya mwezi mmoja? Hapa kuna mapenzi kweli? Cha kushangaza anataka attention yako balaa. Kila mara SMS & calls. Hii imekaaje? Kukopeshwa sio tatizo, riba ndo tatizo.
Once your thithiem wewe ni zwazwa automatically huwezi kua na akili, mpaka hapo hujioni kama wewe ni bata? Sad enough huwezi kujua.
 
Back
Top Bottom