Amicus Curiae
JF-Expert Member
- Sep 12, 2012
- 5,352
- 7,668
- Thread starter
- #61
And the vice versa is true [emoji23]Mleta mada una matatizo ya kiakili yajulikanayo kama "Bipolar Mania". Tafuta msaada wa daktari haraka kabla mambo hayajaharibika
And the vice versa is true [emoji23]Mleta mada una matatizo ya kiakili yajulikanayo kama "Bipolar Mania". Tafuta msaada wa daktari haraka kabla mambo hayajaharibika
Ofcourse I do.Who cares?
Ofcourse I do.
Ualimu unaozumgumziwa hapa ni Education sio kufundisha.Hata huyo aliyekufundisha huo uinjinia au udakrari ni mwalimu, sijui kama mwanafunzi anakuwa professional kuliko mwalimu wake nawaza tuu
Nimekosa cha kuandika baada ya kuona hiyo phrase, "nawaza tu"Hata huyo aliyekufundisha huo uinjinia au udakrari ni mwalimu, sijui kama mwanafunzi anakuwa professional kuliko mwalimu wake nawaza tuu
Asante sana mkuu.Ualimu ni Nusu taaluma na sio taaluma kamili.
Mtu yoyote akihitimu chuo ni Mwalimu kama alivyo mpwayungu.
Uhitaji leseni ili ufanye hiyo kazi na hakuna board inayoregulate
[emoji3578]Ualimu unaozumgumziwa hapa ni Education sio kufundisha.
Yaani iwe certificate, Diploma, Degree, Masters au PhD ni lazima isome Education.
Sio mtu kamaliza uchumi ila alipata maksi za juu akapata nafasi ya kufundisha vyuo vikuu au vya kati.
Ndio maana sio taaluma kamili, kwa sababu mtu yoyote anaweza kufundisha
Mbona kinyonge sana mkuu? [emoji28]Sawa hakuna shida
Rudia kusoma mkuu, halafu una muda wa kutosha kwasababu leo ni week end [emoji1], mbona uzi unaeleweka vizuri tu?Sijaelewa kwamba duniani profession ni Tatu tuu?
Au umetoa mfano tuu?
Hajui kwamba professional farmer anatumia professional term ambazo mkulima wa kawaida hawezi kuzinua.Kwann useme not by profession wakati nimesomea kilimo na ninalima??
Kwa vigezo vyako tuu ulivyovitoa, profession ni zaidi ya hizo ulizoziorodhesha.Rudia kusoma mkuu, halafu una muda wa kutosha kwasababu leo ni week end [emoji1], mbona uzi unaeleweka vizuri tu?
Kuna vitu vingi vinafanywa na watu wa kawaida ambavyo ni kazi ya mainjinia.I am an engineer by profession, Nina shahada ya Uhandisi wa kilimo kutoka chuo cha SUA.
Na kama hiyo haitoshi baada ya kumaliza chuo na kufanya kazi kwa miaka mitatu mhandisi mhitimu nimesajiliwa na bodi ya wahandisi Tanzania/ERB kama mhandisi mbobezi (Profesional Engineer)!
Leseni yangu ya mhandisi mbobezi inaisha muda wake baada ya miaka mitatu na kwa kipindi hiki natakiwa kujiendeleza katika kukuza ujuzi katika fani yangu ili baada ya miaka mitatu leseni yangu ihuishwe!
Umeona tofauti hapo?
Sawa mkuu [emoji1]Mshahara siupo palepale Mkuu kila Mwezi Basi hayo matakataka ya professional bakini nazo
ZINGATIA MAOKOTO
Dah [emoji23][emoji23]Haya sawa sisi walimu sio,furahi sasa.
Walimu wenzangu tuliowafundisha hawa watu chekechea,tukawafundisha kutoa kamasi,kuoga,kufunga mkanda n.k tujipe pole tu.