Amicus Curiae
JF-Expert Member
- Sep 12, 2012
- 5,352
- 7,668
- Thread starter
- #101
Ile ni KAZI tu mkuu [emoji23][emoji23]Inafikirisha Sana ualimu sio taaluma? Ila Ni Nini?
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
Ile ni KAZI tu mkuu [emoji23][emoji23]Inafikirisha Sana ualimu sio taaluma? Ila Ni Nini?
Dah mkuu asante sana kwa ushuhuda huu.Mbona hatu chuoni kwenye somo la education psychology (EP) linaelezea kabisa ualimu sio professional...
Kwa mwalimu aliyesoma anajua kabisa teaching is not professional,Hawa wanaobisha sijui wanabisha nin ...
Mtoa maada upo sahihi kabisa ..
Hawa wanaobisha ni either hawajui wanataka uwaeleweshe japo naona hawataki kuelewa ..
Nimekiri hadharani kwamba nawaheshimu sana walimu, hakuna mahali nimesema nawadharau mkuu.Ina maana wewe hukuwahi kukaa darasani? Kama una elimu, uliipataje Mheshimiwa mdharau waalimu!
Ni kweli wagonjwa wa akili na wafungwa wana sare. Hii ni sifa moja tu kati ya 4 nilizoziainisha kwa mifano. Hizo 3 huzitaki au umeamua tu kujisahaulisha mkuu?Hata wafungwa gerezani wanavaa sare
Wagonjwa wa akili hospitalini huvaa sare
Hawa wote ni professionals?
Mwalimu anaruhusiwa kutumia peni nyekundu kurekebisha majinga tanayoongezeka kila uchao
Mwalimu ni muumbaji baada ya Mungu kukamilisha uumbaji wake
[emoji23][emoji23]Aisee hatari aiwezi kuwa profession mbaka muwe na sare itakayowatambulisha
mainjinia wanapenda kuvaa zile kofia kwa ajili ya usalama nazani.
Madaktari, wauguzi, wahudumu wa afya kiujumla zile sare nafikili kwa ajili ya usafi endapo inachafuka ni chap kuiona kulingana na shughuli zao zinaitaji usafi wa kiwango Cha juu sanaaaa.
Kwa walimu Sasa code Yao sijui iweje kulingana na mazingira Yao au wavae element ? Ili wasitupe mate kwa front bench wawapo madarasani ety
Vipi tena mkuu? [emoji23]Kazi ipoo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]