Ni sahihi Mkuu wa Majeshi(CDF) kufanya Press conference?

Ni sahihi Mkuu wa Majeshi(CDF) kufanya Press conference?

Kwa mara ya kwanza toka niwe na ufahamu leo ndiyo nimeshuhudia mkuu wa Majeshi ya Tanzania akifanya press conference badala ya msemaji wa jeshi.

Sikuishuhudia hii kipindi cha Mwamunyange, waitara nk.

Je ni nini kimemsukuma Jenerali Venance Mabeyo kufanya alivyofanya leo?
ni kada la ccm
 
Wapi nimesema hivyo? Nilichosema ni kuwa aliyejitokeza kuongea na wanndishi wa habari ni mnadhimu wa Jeshi. Uzuri wa vyura ni kwamba hawana unafiki na hawapakatwi na madikteta uchwara.
Wangapi wanakumbuka kilichotokea tukielekea Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2010? Zilikuwa zimebakia siku 30 tuingie kwenye uchaguzi CCM ikiwa imekabwa koo na Chadema and guess what? Ghafla akajitokeza MnadhimuMkuu wa JWTZ, Kanali Abdulrahman Shimbo na huku akiwa amezungukwa na maafisa wa juu wa Polisi na TISS akatoa kauli ya vitishokwa wananchi akiwataka wawe tayari kupokeamatokeo yoyote yale yatakayotangaza na tume.

pic.jpg

Hili lilikuwa ni tukio la kushangaza lililowaacha wanachi mdomo wazi wakijiuliza Jeshi na Siasa wapi na wapi. Hata hivyo salutizimwendee aliyekuwa Mkuu wa Majeshi ya ulinzi wakati huo Jenerali Davis Mwamunyangekwa kutojiingiza katika kinachoweza


Mnadhimu kaongea boss hajasema wala kukemea na wewe unasema ofisi yake haihusiki na hivyo vitisho basi vyeti vyako vinatakiwa kujumuishwa na vya Paulo Makonda. Ama ufahamu wako na upeo wako wa kufikiri ni mdogo sana kama nimekosea nionyeshe wapi Devis alikemea hiyo taarifa
 
Kwani ajabu yake ni nini? kuishi kimazoea ni janga la watanzania wengi....

Ni vyema sasa kama Taifa kurudi kwenye misingi yetu na kila mmoja kufanya kinachomuhusu kwa dhati na siyo kutafuta tafuta kiki.
 
Sikiliza vizuri contents alizozungumzia Mwamunyange na alizozungumzia Mabeyo.
Kwanini hukujipa muda ukahariri thread yako ukaandika kitu cha maana. Ndiyo maana wameweka preview. Hujazungumzia content bali umejaribu kuwa kama mwanasiasa tunawaita spin doctors na kusema hakutokea press conference sasa umebainika kua umesema uongo unaleta mambo ya content. Mimi si mjinga ungeandika kitu kama hicho nisinge lumbana na wewe tatizo spendi tabia yenu ya kufukisha moto hata pasipo na sababu kufanya kitu kikubwa. Hivi ni vitu vya kawaida tu. Maana yanayotokea Kwasasa ni wakati muafaka wa jeshi kutia misuli watu wanawinda binadamu wenzao kama nyati. Ktk miezi 4 watu wangapi wameuawa kwa kupigwa risasi?
 
Kwa mara ya kwanza toka niwe na ufahamu leo ndiyo nimeshuhudia mkuu wa Majeshi ya Tanzania akifanya press conference badala ya msemaji wa jeshi.

Sikuishuhudia hii kipindi cha Mwamunyange, waitara nk.

Je ni nini kimemsukuma Jenerali Venance Mabeyo kufanya alivyofanya leo?

Wakati wa Mboma wanajeshi walikuwa wanatembeza vipigo kwa raia nakumbuka alifanya PC kukemea hilo moja kwa moja
 
Nchi iko vitani tunatangaziwa kila siku tuko vitani sasa hamtaki cdf atoe taarifa

Vita ni vita muraa haijarishi ni vita ya msituni au uchumi
 
Kwa uzito wa cheo chake na mambo aliyoongea ni mbingu na ardhi, sasa msemaji wa polisi ataongelea nini? Ivi likitokea suala la kuhatarisha mipaka ya inji ataongea nani?
 
Amekuja kupiga biti watu wa kwenyenye mitandao maana wanamtukana sana mkuu harafu watu wamekuwa wajanja wanamtukana bira kuandika jina kwaiyo wako bize wanapiga biti

Sent using Jamii Forums mobile app
 
CDF naye, by virtue of being CDF, ni msemaji wa jeshi, hata kama si kwa title.

Kwa sababu huyo msemaji wa jeshi mwenyewe anapitisha mambo kwa CDF kabla ya kusema.

Ulichosemani kama unashangaa rais kufanya press conference badala ya Msigwa.

Kama rais anaweza kufanya press conference, kwa nini CDF asiweze?

Tatizo tumewafanya wanajeshi wetu kama miungu watu, we need to humanize them.

Hapo kafanya press conference tu hivyo, angeenda mashuleni kupigisha gwaride future recruits?
[emoji12] gwa ride hilo sasa! [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa mara ya kwanza toka niwe na ufahamu leo ndiyo nimeshuhudia mkuu wa Majeshi ya Tanzania akifanya press conference badala ya msemaji wa jeshi.

Sikuishuhudia hii kipindi cha Mwamunyange, waitara nk.

Je ni nini kimemsukuma Jenerali Venance Mabeyo kufanya alivyofanya leo?
Umesahau wakati wa mgomo wa wafanyakazi,mwamunyange alifanya na kutuambia watanzania kwamba jeshi ni chombo kinachojitegemea na katika mikataba yao hakuna kiprngele kinachowafanya waweze kugoma,n hiyo ilitokana na shinikizo la waliokua wakigoma,so kwa upande wangu sio Mara ya kwanza kuona,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom