Ni sahihi Mkuu wa Majeshi(CDF) kufanya Press conference?

Ni sahihi Mkuu wa Majeshi(CDF) kufanya Press conference?

Kumbuka major general kavamiwa na kupigwa risasi hivyo sio ishu yeye kuja na kulizungumzia hilo tukio na kutuliza hali inayoendelea nchini

Major general mtu mkubwa ase jeshini nadhani lengo haswa ya press ilichagizwa na major general kuvamiwa kwa bunduki
 
CDF naye, by virtue of being CDF, ni msemaji wa jeshi, hata kama si kwa title.

Kwa sababu huyo msemaji wa jeshi mwenyewe anapitisha mambo kwa CDF kabla ya kusema.

Ulichosemani kama unashangaa rais kufanya press conference badala ya Msigwa.

Kama rais anaweza kufanya press conference, kwa nini CDF asiweze?

Tatizo tumewafanya wanajeshi wetu kama miungu watu, we need to humanize them.

Hapo kafanya press conference tu hivyo, angeenda mashuleni kupigisha gwaride future recruits?
 
Kumbuka major general kavamiwa na kupigwa risasi hivyo sio ishu yeye kuja na kulizungumzia hilo tukio na kutuliza hali inayoendelea nchini

Major general mtu mkubwa ase jeshini nadhani lengo haswa ya press ilichagizwa na major general kuvamiwa kwa bunduki


Wakipigwa wengine hamuoni shida eh
 
Back
Top Bottom