Buyuni Kwetu
JF-Expert Member
- Sep 29, 2013
- 2,622
- 2,956
Halafu wanataka wapewe heshima kama wafalme kenge hao.Kuna wanaume wenzetu ni maamuma wazungu wa reli...
Mkigongewa wake zenu, ndio mnakuwa wa kwanza kufanya mauaji ilihali hamuwajali...
Halafu wanataka wapewe heshima kama wafalme kenge hao.Kuna wanaume wenzetu ni maamuma wazungu wa reli...
Mkigongewa wake zenu, ndio mnakuwa wa kwanza kufanya mauaji ilihali hamuwajali...
Kwani wana akili hiyo sasa???!!! Baadhi ya wanaume wakioa wanadhani wamekuwa wafalme, that they can do whatever they like and they don't want to be questioned. Wanadhani mwanamke ni machine tu you have to program and control IT however you like.Hakuna tatizo hapo , sana sana jamaa alipaswa kushtuka kuwa huwenda ana Tabia mbaya ambazo hazimpendezi mwenza wake na Zina weza kuchangia Uharibifu wa penzi lao
Kivipi mkuu?
Kwa nini alale kabla jamaa hajarudi?
Tena akuamshe kisa ametoka kwenye mipombe yake hapana aisee achukue funguo apambane na mlango akirudiMi naona yupo sahihi.. kumuamsha mtu aliyelala akufungulie sio fair
Sio aje amfungulie baliMi naona yupo sahihi.. kumuamsha mtu aliyelala akufungulie sio fair
Khaaaa.....aiseee wanaume kama wewe kumbe bado mpo? so mke haruhusiwi kulala kama mume hajarudi? Kwamba yeye sio binadamu hachoki na hapati usingizi?Kwa nini alale kabla jamaa hajarudi?
Naona huyo jamaa yako amegeuka kuwa wewe 😅😅😅Hajui hata niko wapi nafanya nini?
Na vipi kuhusu mgegedo kama tu kuamka kumfungulia mlango mume wake anaona usumbufu inakuwaje huyo mume akitaka tendo kwa huo mda anaotoka matembezini?.Sa hapo kuna ubaya gani? Ndio awe anatoka na funguo zake ili aache kuja kumsumbua akiwa amesha pumzika.
HahahaKwema wakuu?
Kuna jamaa angu tuko nae hapa kwa mama B grocery tunapiga vyombo katumiwa na mkewe hii text. Kaniomba ushauri amjibu nini mkewe.
"Najisikia kuchoka nahitaji kupumzika, uwe unatoka na funguo kupunguza usumbufu"
Ni sahihi mkewe kumtumia huu ujumbe?