Ni rasmi sasa VODA inafukuza wateja

Ni rasmi sasa VODA inafukuza wateja

Nyie mwasubir nn, hamia airtel. Hakaaaaaaaaaatwi m2 hapa
 
Mbona nimenunua kifurushi cha mwezi kupiga mitandao yote; na nimecheck balance naona iko kama nilivyoiacha. Au wanasubiri kifurushi changu kiishe ndio wanicharge kwa mitandao mingine?
 
Voda ni hovyo sikuizi. Nimehama! Voda wakiona una airtime nyingi wanakuibia, wanakata kimyakimya. Hasa wale wanaowekewa airtime nyingi maofisini. Ukishtuka salio limeisha. Nimeshaona watu 4 imewatokea. Haya makampuni wanatuona watz mafala.
 
Airtel nao majanga tu,

Hapo kabla ilikua ukilipa 999/- unapata
dakika 61,
SMS 5,000 na

But now unapata dakika 40
SMS _ _ _
300 MB
GB 1.mimi ni mteja wa 9999 kwa mwezi AIRTEL. Dakika 300 sms 7000 na 1gb. Halafu kila unapotumia unajulishwa kiasi kilichobaki.Voda wanakata kimyakimya hasa wakigundua umebaki na salio mpaka walimalize ndo unapigiwa kengele.
 
ndio maana naona internet inasumbua na hela nakatwa ni majanga kwa kweli na wizi
 
Kwa shilingi 500 Voda wanatoa sekunde 5 kupiga mitandao yote, washenzi kweli!!
 
Hivi hawa Tume ya mawasiliano hawalioni hili mbona awachukui hatua kuwadhibiti au ndiyo wanapozwa kwa rushwa?
 
mi mwenyewe haya mavoda nahama aisee,wamenikamua sana pesa zangu afu sometimes vifurush havinunuliki wanakwambia umepata hizo dakika lakin ukipiga simu unaambiwa kifurush kimeisha hata kama hujakitumia
 
Mi voda sina hamu nao kabisa, kuna siku baada ya kuona matatizo yamezidi nikawachana kupitia facebook. Na wenyewe walivokuwa na akili mbovu wakaniblock, ili kujibu mashambulizi nikahamia airtel na ni zaidi miezi 6 sasa.

Kwa kwa hiyo miezi sita wamekosa sh 500 x 30 x 6 =90,000. Sasa wajiulize ni wateja wangapi tumekimbia kutokana na ubovu wa huduma zao? deonova kunakuhusu huku kwa sababu wewe upo jikoni kabisa.
 
Last edited by a moderator:
Mtandao gani wiki nzima haupatikani! Muda si mrefu watafungasha vilago.
 
angalia orodha ya vifurushi vyao walivyokuja navyo sasa. ukiweka shilingi 400 utaongea voda kwa voda kwa dakika 15. lakini mitandao mingine sekunde 45 tu siyo dakika. ndiyo maana tunasema seikali yetu sijui inaendeshwa na wafanya biashara maana kuna bei elekezi toka mamlaka ya mawasiliano ikiongozwa na bwana Nkhoma. hiyo bei mpya ya mawasiliano mnaijua kupiga mitandao mingie shilingi 400 kwa sekunde 45? hata dakika haifiki hela yako inaisha. sasa tuhamie Air Tel
 
Back
Top Bottom