We vp kwani una ubia uko?Mnaama kweli au Mnazingua? :car:
HAWAFAI VODACOM hawafai
jana tu nimeingiza vocha nilipojiunga wakaniambia
- salio lako halitoshi
- kuulizia salio kweli wameshakata na sababu siijui
Uwizi wa voda hauko ktk vifurushi.hata ktk ajira zao ambazo wamebinafsisha kwa kampuni nyingi ikiongozwa na erolink.ajira zilizo baki ni za wachaga tu
nikitaka kuhama nafanyaje?
Uwizi wa voda hauko ktk vifurushi.hata ktk ajira zao ambazo wamebinafsisha kwa kampuni nyingi ikiongozwa na erolink.ajira zilizo baki ni za wachaga tu