Ni rasmi sasa VODA inafukuza wateja


IDEGENDA

IDEGENDA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
949
Likes
435
Points
80
Age
30
IDEGENDA

IDEGENDA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
949 435 80
Wamebadili vifurushi ambavyo ulikuwa ukijiunga unapiga mitandao yote, lakini sasa ukinunua vifurushi hivyo unapiga voda-voda tu, huku kwenda mtandao mwingine unakatwa hela nyingi kama zamani zile! Hii ni msiba kwetu sisi walala hoi. Na kwakweli sasa inanilazimu kuuhama huu mtandao!
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Mkuu hujakosea kabisa kwa sasa hakuna mtandao unaoboa na kukera kama vodacom... Yanazngua kichz netwek shida kama nn... Vifurushi ndio hivo. Bora kuhamia baba lao
 
mapinduzi daima

mapinduzi daima

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
1,389
Likes
1,850
Points
280
mapinduzi daima

mapinduzi daima

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
1,389 1,850 280
Wamebadili vifurushi ambavyo ulikuwa ukijiunga unapiga mitandao yote, lakini sasa ukinunua vifurushi hivyo unapiga voda-voda tu, huku kwenda mtandao mwingine unakatwa hela nyingi kama zamani zile! Hii ni msiba kwetu sisi walala hoi. Na kwakweli sasa inanilazimu kuuhama huu mtandao!
Muungwana IDEGENDA...Haya ni makampuni ya BIASHARA ya mawasiliano ni WANYONYAJI SANA. Kitambo fulani nilikuwa ng'ambo, kupiga SIMU ndani ya nchi ni bei nafuu sana.

Hapa kwetu, viongozi wetu wana HISA na UBIA katika haya makampuni ambao wanapaswa kusimamia sekta nzima ya mawasiliano.
 
B

BIG RESULTS NOW

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
673
Likes
1
Points
0
B

BIG RESULTS NOW

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
673 1 0
Yani wameniboa hawa leo. Nimejiunga bombastic ya 600 nikajiachia zangu voda-tigo haijapita sekunde 15 nackia mbwi mbwi...mbwi mbwi kisimu kinajamba eti dk zimeisha.....nikaongeza tena iti 6 kikalia tena....nimeamua kurudi airtel voda vumbi tu
 
L

Lotiro Mlembea

Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
79
Likes
0
Points
13
L

Lotiro Mlembea

Member
Joined Sep 22, 2010
79 0 13
Ni kweli ndugu juzi walinitumia sms kuwa vifurushi vitabadilika nikawahi kununua cha mwezi mzima, kikiisha tu narudia line yangu ya tigo na airtel! Line ya voda inakaa bench kwanza mpaka wajirekebishe.
 
M

mapambanodaima

Senior Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
108
Likes
0
Points
33
M

mapambanodaima

Senior Member
Joined Oct 22, 2012
108 0 33
Wamebadili vifurushi ambavyo ulikuwa ukijiunga unapiga mitandao yote, lakini sasa ukinunua vifurushi hivyo unapiga voda-voda tu, huku kwenda mtandao mwingine unakatwa hela nyingi kama zamani zile! Hii ni msiba kwetu sisi walala hoi. Na kwakweli sasa inanilazimu kuuhama huu mtandao!
mi sikumbuki hata line nimeitupia wapi. Wanabowa sana
 
Kipokola

Kipokola

Senior Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
166
Likes
7
Points
35
Age
31
Kipokola

Kipokola

Senior Member
Joined Apr 16, 2013
166 7 35
Nyie acheni izo.. me nipo tigo nina mpango wa kuhamia voda ila ni kwa ajili ya modem tu..
 
IDEGENDA

IDEGENDA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
949
Likes
435
Points
80
Age
30
IDEGENDA

IDEGENDA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
949 435 80
Kuanza kutembea na lundo la lain kama enzi zile? Hapana, hapana, hapana....kwanza voda ya sasa hivi siyo ile ya zamani siku hizi hata network ovyo kabisa!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,548
Likes
16,304
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,548 16,304 280
hizi ndio pesa ambazo lowasa husema "Nimechangiwa na marafiki zangu"

wajinga ndio wali wao
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
mi sikumbuki hata line nimeitupia wapi. Wanabowa sana
yangu sjui ipo uvungu wa kitanda.. na kulivyo na panya chumbani, duh! sijui kama hakijabaki kialama cha rangi ya dhahabu peke ake!
 
kitwala

kitwala

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,465
Likes
261
Points
180
kitwala

kitwala

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,465 261 180
Mi niliwakimbia kitambo sana hawa jamaa.
 
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,547
Likes
329
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,547 329 180
Pole sana. Wengine tulishituka mapema, tunakula bata na Airtel yatosha, baba lao. Haina mshindani. Hamia airtel mkuu.
 
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,153
Likes
662
Points
280
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,153 662 280
Toooo late jaman amieni mabasi mengine, hilo basi linajiabdaa na uchaguzi so pesa za kampeni zinatengenezwa
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
30,449
Likes
16,322
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
30,449 16,322 280
Dah, nimenunua cha buku nne Mia mbili nimekuta vioja. Halafu yaani ndani ya week tatu tu wameshabadilisha mara tatu. Mb ndio wameweka Mia saba
 
taylor9119

taylor9119

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2012
Messages
272
Likes
347
Points
80
taylor9119

taylor9119

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2012
272 347 80
Uchaguzi umekaribia,,,wanaongeza Mitanni kilazimaa,,,hii c kawaidaa,,!!voda ama cut u off,,
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,375
Likes
1,109
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,375 1,109 280
Ukiona kijiji kizima kinalalamika ujue kuna tatizo
 

Forum statistics

Threads 1,264,279
Members 486,258
Posts 30,178,715