Ni rasmi sasa VODA inafukuza wateja


serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,473
Likes
1,711
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,473 1,711 280
hahahaaaa.....
hawana huruma hawa viumbe wa voda...
sasa hivi sh 500 unapata dakika 9,mb 40..............lol
kidogo nipate ugonjwa wa moyo
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
Voda wameboa sana hawa jamaa dawa yao nikuwahama tu
 
Muota Ndoto

Muota Ndoto

Member
Joined
Dec 4, 2007
Messages
82
Likes
16
Points
15
Muota Ndoto

Muota Ndoto

Member
Joined Dec 4, 2007
82 16 15
Wamebadili vifurushi ambavyo ulikuwa ukijiunga unapiga mitandao yote, lakini sasa ukinunua vifurushi hivyo unapiga voda-voda tu, huku kwenda mtandao mwingine unakatwa hela nyingi kama zamani zile! Hii ni msiba kwetu sisi walala hoi. Na kwakweli sasa inanilazimu kuuhama huu mtandao!
Mimi nimeamua kuhamia TIGO. Last week Jumamosi TAREHE 28/6/2014 nilinunua kifurushi cha Internet unlimited cha wiki Shs 6000. Wakakata hela lakini hawakuwezesha mtandao. Nikapiga 100 customer care nikajibiwa muda wangu wa kupiga huko umeisha eti nisubiri mpaka August au nilipie Shs 100 niongee nao. Nikajaribu hii option ya pili. Kila nikilipia inajirudia kudai nilipie. Mchezo huu uliendelea mpaka nika-give up. Hata hivyo kwa vile nilikuwa nahitaji sana kutuma e-mail niliamua ninunue unlimited ya saa 24 nikakatwa Tshs 1000. Hakuna kitu. Nikarudia tena, Hakuna kitu. Nikaachana nao. Eti Jumatatu mchana ndio wananitumia sms unlimited ya saa 24 imewezeshwa. Hapo hapo napokea message nyingine kuwa imeisha. NIMEWAAGA, SITAKI KUWASIKIA NA HATA KUWAONA. KWA HIYO SITADAI PESA WALIZONIIBIA.
 
Kifaranga

Kifaranga

Senior Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
138
Likes
14
Points
35
Kifaranga

Kifaranga

Senior Member
Joined Jan 6, 2011
138 14 35
hahahaaaa.....
hawana huruma hawa viumbe wa voda...
sasa hivi sh 500 unapata dakika 9,mb 40..............lol
kidogo nipate ugonjwa wa moyo

Mbona hiyo nyingi sana broo pamoja na SMS 300???????? Dakika 1 sh 56, uliona wapi rahisi kama hii
 
Hess

Hess

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
578
Likes
594
Points
180
Hess

Hess

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
578 594 180
Mimi nimeamua kuhamia TIGO. Last week Jumamosi TAREHE 28/6/2014 nilinunua kifurushi cha Internet unlimited cha wiki Shs 6000. Wakakata hela lakini hawakuwezesha mtandao. Nikapiga 100 customer care nikajibiwa muda wangu wa kupiga huko umeisha eti nisubiri mpaka August au nilipie Shs 100 niongee nao. Nikajaribu hii option ya pili. Kila nikilipia inajirudia kudai nilipie. Mchezo huu uliendelea mpaka nika-give up. Hata hivyo kwa vile nilikuwa nahitaji sana kutuma e-mail niliamua ninunue unlimited ya saa 24 nikakatwa Tshs 1000. Hakuna kitu. Nikarudia tena, Hakuna kitu. Nikaachana nao. Eti Jumatatu mchana ndio wananitumia sms unlimited ya saa 24 imewezeshwa. Hapo hapo napokea message nyingine kuwa imeisha. NIMEWAAGA, SITAKI KUWASIKIA NA HATA KUWAONA. KWA HIYO SITADAI PESA WALIZONIIBIA.
tiGO gonjwa kuliko hata ukoma bora hata voda. Hiyo weka mbali na watoto.
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,907
Likes
2,583
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,907 2,583 280
ni wakati muafaka sasa kurudia line yangu ya tiGO niliyoifungia kabatini,naomba nikiri tu kwamba sikuitendea haki,inisamehe kwa kweli,kwa kheri VODA,nilikupenda sana lakini tiGO amenipenda zaidi na naahidi kuipenda kuliko line nyingine yoyote ile
 
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
1,130
Likes
214
Points
160
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
1,130 214 160
hahahaaaa.....
hawana huruma hawa viumbe wa voda...
sasa hivi sh 500 unapata dakika 9,mb 40..............lol
kidogo nipate ugonjwa wa moyo
Wajinga ndiyo waliwao, huku airtel yatosha kwa sh.499 unapata dk15, Mb 125 na sms 300 mitandao yote. Tangu jana nimehamia airtel na kutupa line ya wezi voda.
 
Northern Lights

Northern Lights

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
209
Likes
136
Points
60
Northern Lights

Northern Lights

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
209 136 60
Hapa najaindaa ku renew laini yangu ya tiGo labda huko afadhali
 
nkasoukumu

nkasoukumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
802
Likes
205
Points
60
nkasoukumu

nkasoukumu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
802 205 60
mimi najiuliza niamie mtandao gani voda inazingua sana
 

Forum statistics

Threads 1,261,326
Members 485,118
Posts 30,086,601