Ni rasmi sasa VODA inafukuza wateja


Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,433
Likes
3,488
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,433 3,488 280
Angalau kifurushi cha 7,000/= kwa wiki kina afadhali kidogo.

Ila kifurushi hiki nilichojiunga kikiisha naachana nao.
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,687
Likes
46
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,687 46 145
dah nikajua labda kwangu ndo kuna shida...ni siku ya 3 sasa modem ya voda GSM sijui nini icho?yani wamepolomoka vibaya sana na wanaboa kishenzi,internet yao imekua mbovu balaa
kesho mapema nahamia airtel sijui vifurushi vyao vikoje?interent je?

nchi za wenzetu afrika tu wameweka miundombinu dhabiti ya net hakuna mafua haya,afu serikali hii ya bongo ndo inazidi kurudi nyuma ktk sekta nyeti ya mawasiliano WHY?

mamlaka butu ya mawasiliano, wizara feki na serikali hoi
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,271
Likes
11,731
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,271 11,731 280
Mkuu na mimi nimeisoma leo nafikiri hizi fedha nilizoweka ndo za mwisho. Naamia Airtel jumla.
Airtel nao majanga tu,

Hapo kabla ilikua ukilipa 999/- unapata
dakika 61,
SMS 5,000 na
GB 1.

But now unapata dakika 40
SMS _ _ _
300 MB
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,790
Likes
3,307
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,790 3,307 280
Hawa jamaa ni wa*&%$$nge kabsa..
 
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
4,414
Likes
2,513
Points
280
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
4,414 2,513 280
ngoja nihamie Tigo na Baba Lao kwa muda,voda wamezidi sasa,
 
A

akananasi

Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
3
Age
37
A

akananasi

Member
Joined Jul 18, 2013
12 0 3
ni kweli..
voda hakufai tangia tar 14 dec...kama darfur vile..
nimejiunga na kifurushi cha buku nikapewa masekunde meeengi voda to voda na sekunde sitini kwenda mitandao mingine..huu ni utani hakika..
dawa yao ni kuwakimbia tu..mwisho watashika adabu..
 
Rmma

Rmma

Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
69
Likes
2
Points
15
Rmma

Rmma

Member
Joined Sep 15, 2013
69 2 15
Kuanzia jana sina hamu tena na Vodacom nipo kivulini na kilaini changu changu cha tigo nasongesha maisha.
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,415
Likes
815
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,415 815 280
Kazi ni kwako kuhama au kuendelea kunyonywa.

Kazi ni kwako kuhama au kugomea kabisa simu (tiGo, Voda n Airtel).


Na msisahau kuwa na umeme nao ndio hivyo hivyo. Nadhani 2015 imekaribia.
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,502
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,502 280
acha ubahili mkuu wachangie na wenzio kile kidogo ulichonacho
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
50
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 50 145
Mimi hii simu iliyobeba Voda ikifa basi. Kwanza huwa naiacha nyumbani kama Landline.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,052
Likes
16,575
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,052 16,575 280
wamebadili vifurushi ambavyo ulikuwa ukijiunga unapiga mitandao yote, lakini sasa ukinunua vifurushi hivyo unapiga voda-voda tu, huku kwenda mtandao mwingine unakatwa hela nyingi kama zamani zile! Hii ni msiba kwetu sisi walala hoi. Na kwakweli sasa inanilazimu kuuhama huu mtandao!
mkuu pengine umeshindwa kuvielewa hivyo vifurushi na umejikuta una potosha alaf tusi sahau hii ni biashara.

Walicho fanya voda ni kufanya mabadiliko kidogo kwenye muda wa kupiga mitandao mingine ukilinganisha na voda -voda.

Mfano vifurushi vya masaa24

tsh400=900sec(voda-voda)+45sec(mitandao mingine)+100sms+50mb.

Tsh500=1200sec(voda-voda)+50sec(mitandao yote)+250+100mb

tsh1000=3000sec(voda-voda)+60sec(mitandao mingine)+300+100mb

ukijaribu kuangalia vifurishi hivi utagundua kuwa sec zilizokuwa zina tumika mitandao yote kwa sasa zina tumika voda-voda na bado wametoa sekunde kwa mitandao mingine.

Si kweli kuwa hupigi mitandao mingine bali muda wa kupiga umepunguzwa, na hii ni biashara.
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
3,481
Likes
6,101
Points
280
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
3,481 6,101 280
Wamebadili vifurushi ambavyo ulikuwa ukijiunga unapiga mitandao yote, lakini sasa ukinunua vifurushi hivyo unapiga voda-voda tu, huku kwenda mtandao mwingine unakatwa hela nyingi kama zamani zile! Hii ni msiba kwetu sisi walala hoi. Na kwakweli sasa inanilazimu kuuhama huu mtandao!
Mwenyewe nimebaki na mshangao.

Hii ndio Kaburu Matata Iya...
 
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
3,268
Likes
42
Points
145
mpinga shetani

mpinga shetani

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
3,268 42 145
Rostam Aziz yuko mbioni kuihama nchi na hivyo anafanya vituko vya mwisho kabla ya kufunga kampuni ya Voda mazima. Si mmesikia pia yuko kwenye harakati za kuuza Habari Corporation kwa wakenya?
 
W

wasasa

Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
65
Likes
7
Points
15
W

wasasa

Member
Joined Dec 17, 2011
65 7 15
walianza kupandisha bei mfano kile kifurushi cha 3500 kikawa 4200, mara dakika wakapunguza toka 140 mpaka 100.
sasa naona imewatokea puani na tutawahama wengi tu.
 
Nsera Ndawani

Nsera Ndawani

Senior Member
Joined
May 5, 2013
Messages
136
Likes
0
Points
33
Age
57
Nsera Ndawani

Nsera Ndawani

Senior Member
Joined May 5, 2013
136 0 33
line ya voda ni ya kupokelea simu tuu. usithubutu kuweka pesa ni sawa na kuitupa baharini
air-tel wako vizuri. hata air tel money wako vizuri
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,923
Likes
2,604
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,923 2,604 280
Airtel ni nomaaa,hawana wizi huo,hawa voda kwenye net wanajitahidi sana,wakizingua kwenye vifurushi vya net nawahama mazima narudu nyumbani mazima airtel dingi lao
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,852
Likes
609
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,852 609 280
Nyie acheni izo.. me nipo tigo nina mpango wa kuhamia voda ila ni kwa ajili ya modem tu..
voda wako fresh dar tu kwenye net, mikoani ovyo, mpango.mzima tigo& air tel mikoani
 

Forum statistics

Threads 1,263,746
Members 486,019
Posts 30,162,312