• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

ni mtizamo tu

SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,271
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,271 2,000
englibertm, hivi vitu vitamu unavichimbuaga wapi? Nakufuatiliaga sana na hivi vimsemo vyenye busara ya maisha.Asante.
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
30,154
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
30,154 2,000
Hicho cha 4 umewahi kujaribu?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,160
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,160 2,000
maneno mazuri
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,271
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,271 2,000
Hicho cha 4 umewahi kujaribu?
Naomba nikujibu mimi Mamndeny. Kitu nisichokipenda kikinitokea natafuta source yake na iwapo kwa namna ninahusika au nimechangia hicho kitu kiutokea, najicheka sana. Kingine ninachofanya: Penye mikusanyiko ya watu eg stend, sokoni, natafuta kisa cha kunichekesha na hakikosekani kwenye mchanganyiko wa watu wengi. Life is full of humour Mamndeny!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,403,496
Members 531,248
Posts 34,424,917
Top