Nancybintiyangu
Member
- Aug 24, 2025
- 28
- 43
Hapo kuna mkurugenz Rose manumba ni mgumu mno huyo dada....atawasumbua sana
Kuna Wana walichukuliwa hawajawai onekanaHakikisheni 29 mnatoka Kwa wingi bila shaka habari za kakola ulizipata tutakuwapo
Dada anajikuta sana, hana kipaji cha kuongoza, anatukana Hadi watu wazima, useless DEDHapo kuna mkurugenz Rose manumba ni mgumu mno huyo dada....atawasumbua sana
NajuaKuna Wana walichukuliwa hawajawai onekana
Hatari saaanaNajua
Huna akiliWeka majina yako tukulipe hela ya kujikimu
Hako kabinti Katoto ka DCI wa Zamanai Marehemu Manumba ndio kanawatisha kweli jamaa ni waoga sanaHii halmashauri hapana aisee
Ata DED wake Rose ni majanga anajua vitisho tu
Mambo ya Tamisenga ni kawaida sanaNiwe mkweli sijawahi ona halmashauri wazembe, wala rushwa, wavivu kama halimashauri ya Msalala-Kahama.
Halmashauri hii imegeuka kuwa kilio kwa watumishi wa umma, ukiwa na shida husikilizwi, mtumishi unaonekana kama kibaka.
Ajira mpya walioajiriwa toka February halmashauri hii imegoma kata kata kutoa hela ya kujikimu.
Yaani katika halmashauri zote za Tanzania na mkoa wa Shinyanga ni halmashauri ya Msalala peke yake ambayo imegoma kutoa hela ya kujikimu, wakati ni takwa la kisheria.
Tunaomba Tamisemi mulikeni hii halimashauri, kazi haziendi kabisa halimashauri hapo.
Tamisemi mkikaa kimya na kutochukua hatua, habari mtazipata kwenye platform,wanaharakati mbalimbali.
Halimashauri ya Msalala acheni utapeli toeni hela ya kujikimu.
Binti Kibaka huyu Rose,Hako kabinti Katoto ka DCI wa Zamanai Marehemu Manumba ndio kanawatisha kweli jamaa ni waoga sana
Ngoja nikuulize ajira za mwezi gani na kada ipi?Niwe mkweli sijawahi ona halmashauri wazembe, wala rushwa, wavivu kama halimashauri ya Msalala-Kahama.
Halmashauri hii imegeuka kuwa kilio kwa watumishi wa umma, ukiwa na shida husikilizwi, mtumishi unaonekana kama kibaka.
Ajira mpya walioajiriwa toka February halmashauri hii imegoma kata kata kutoa hela ya kujikimu.
Yaani katika halmashauri zote za Tanzania na mkoa wa Shinyanga ni halmashauri ya Msalala peke yake ambayo imegoma kutoa hela ya kujikimu, wakati ni takwa la kisheria.
Tunaomba Tamisemi mulikeni hii halimashauri, kazi haziendi kabisa halimashauri hapo.
Tamisemi mkikaa kimya na kutochukua hatua, habari mtazipata kwenye platform,wanaharakati mbalimbali.
Halimashauri ya Msalala acheni utapeli toeni hela ya kujikimu.