KERO Ni mateso kwa ajira mpya Halmashauri ya Msalala-Kahama

KERO Ni mateso kwa ajira mpya Halmashauri ya Msalala-Kahama

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

Boeing787-8

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2018
Posts
1,202
Reaction score
1,296
Niwe mkweli sijawahi ona halmashauri wazembe, wala rushwa, wavivu kama halimashauri ya Msalala-Kahama.

Halmashauri hii imegeuka kuwa kilio kwa watumishi wa umma, ukiwa na shida husikilizwi, mtumishi unaonekana kama kibaka.

Ajira mpya walioajiriwa toka February halmashauri hii imegoma kata kata kutoa hela ya kujikimu.

Yaani katika halmashauri zote za Tanzania na mkoa wa Shinyanga ni halmashauri ya Msalala peke yake ambayo imegoma kutoa hela ya kujikimu, wakati ni takwa la kisheria.

Tunaomba Tamisemi mulikeni hii halimashauri, kazi haziendi kabisa halimashauri hapo.

Tamisemi mkikaa kimya na kutochukua hatua, habari mtazipata kwenye platform,wanaharakati mbalimbali.

Halimashauri ya Msalala acheni utapeli toeni hela ya kujikimu.
 
Niwe mkweli sijawai ona halimashauri wazembe,wala rushwa, wavivu kama halimashauri ya Msalala-kahama.

Halimashauri hii imegeuka kuwa kilio Kwa watumishi wa umma, ukiwa na shida husikilizwi, mtumishi unaonekana kama kibaka.

Ajira mpya walioajiriwa toka February halimashauri hii imegoma kata kata kutoa Hela ya kujikimu.

Yaani katika halimashauri zote za Tanzania na mkoa wa shinyanga ni halimashauri ya Msalala peke yake ambayo imegoma kutoa hela ya kujikimu, wakati ni takwa la kisheria.

Tunaomba Tamisemi mulikeni hii halimashauri, kazi haziendi kabisa halimashauri hapo.

Tamisemi mkikaa kimya na kutochukua hatua, habari mtazipata kwenye platform,wanaharakati mbalimbali.

Halimashauri ya Msalala acheini utaperi toeni Hela ya kujikimu.
Pumbafuuuuu kinukishe

Hela ya kujikimu ni haki ya mwajiriwa,Sasa hela ya kitanda utapata wapi
 
Niwe mkweli sijawahi ona halmashauri wazembe, wala rushwa, wavivu kama halimashauri ya Msalala-Kahama.

Halmashauri hii imegeuka kuwa kilio kwa watumishi wa umma, ukiwa na shida husikilizwi, mtumishi unaonekana kama kibaka.

Ajira mpya walioajiriwa toka February halmashauri hii imegoma kata kata kutoa hela ya kujikimu.

Yaani katika halmashauri zote za Tanzania na mkoa wa Shinyanga ni halmashauri ya Msalala peke yake ambayo imegoma kutoa hela ya kujikimu, wakati ni takwa la kisheria.

Tunaomba Tamisemi mulikeni hii halimashauri, kazi haziendi kabisa halimashauri hapo.

Tamisemi mkikaa kimya na kutochukua hatua, habari mtazipata kwenye platform,wanaharakati mbalimbali.

Halimashauri ya Msalala acheni utapeli toeni hela ya kujikimu.
Mama hana deni 🤣
 
Niwe mkweli sijawahi ona halmashauri wazembe, wala rushwa, wavivu kama halimashauri ya Msalala-Kahama.

Halmashauri hii imegeuka kuwa kilio kwa watumishi wa umma, ukiwa na shida husikilizwi, mtumishi unaonekana kama kibaka.

Ajira mpya walioajiriwa toka February halmashauri hii imegoma kata kata kutoa hela ya kujikimu.

Yaani katika halmashauri zote za Tanzania na mkoa wa Shinyanga ni halmashauri ya Msalala peke yake ambayo imegoma kutoa hela ya kujikimu, wakati ni takwa la kisheria.

Tunaomba Tamisemi mulikeni hii halimashauri, kazi haziendi kabisa halimashauri hapo.

Tamisemi mkikaa kimya na kutochukua hatua, habari mtazipata kwenye platform,wanaharakati mbalimbali.

Halimashauri ya Msalala acheni utapeli toeni hela ya kujikimu.
Tamisemi yenyewe inatakiwa imulikwe..sa sijui itakuwaje!
 
Kumbe JF inawatumishi tena wa halmashauri nikujua wote tupo Tiara ei, wizara ya fweza na bandari
 
Back
Top Bottom