Ni mara ya pili sasa nakaa kimya bila mafanikio

Ni mara ya pili sasa nakaa kimya bila mafanikio

Mdogo wwngu wanawake hawaeleweki we endelea kumtongoza taratibu ila usiache kuendelea na shughuli zake kama ni wako utampata tu so long as hakupi majibu ya karaha endelea kumtongoza kunasiku utaitiwa kitumbua.
 
Yani we ndio ndezi wa mwisho kweli, na Valentine yotee hii umechuna, ndio ilitakiwa umjali kwa kua nae karibu, ona sasa wajanja ndio wanamtia vyumbu sahivi. Ovyooo domo zege mpaka kwenye simu, na wasiwasi unavyomtumia sms kama inahusu mapenzi huwa unajificha nyuma ya mlango afu unachungulia simu kwa mbali,
 
Wengine huwa washikwa mkono na kuekea naye mpaka eneo la kugegedana na hatimaye unamgegeda bila shida
 
Tatizo lako hata wewe inaonyesha unamwogopa.kwa maelezo yako ni inaonekana hamjawahi onana ana kwa ana mkaongea japo ofisi zenu zipo jirani kila kitu mnamalizana kwenye simu hiyo ni shida sanaa cha msingi jitahidi mfanye maongezi ana kwa ana ndipo utapata jibu muafaka acha udomo zege.
 
Tatizo lako hata wewe inaonyesha unamwogopa.kwa maelezo yako ni inaonekana hamjawah onana ana kwa ana mkaongea japo ofisi zenu zipo jirani kila kitu mnamalizana kwenye simu hiyo ni shida xanaa cha msingi jitahid mfanye maongezi ana kwa ana ndipo utapata jibu muafaka acha udomo zege.

Mkuu nishaongea nae ana kwa ana kwa simu na ata gizani ila nashindwa kujua tatizo nini cause alishawai niambia najipretend kwake sio mkweli hapendi kichezewa ni kweli hii ndio sababu.
 
Yani we ndio ndezi wa mwisho kweli, na Valentine yotee hii umechuna, ndio ilitakiwa umjali kwa kua nae karibu, ona sasa wajanja ndio wanamtia vyumbu sahivi. Ovyooo domo zege mpaka kwenye simu, na wasiwasi unavyomtumia sms kama inahusu mapenzi huwa unajificha nyuma ya mlango afu unachungulia simu kwa mbali,
aaaaaa kaka na mademu wa kileo niwe mwoga ivyoo?
 
Mdogo wwngu wanawake hawaeleweki we endelea kumtongoza taratibu ila usiache kuendelea na shughuli zake kama ni wako utampata tu so long as hakupi majibu ya karaha endelea kumtongoza kunasiku utaitiwa kitumbua.
yataka moyo kuna vitu vya karaha sana ata km anakuwa akujibu vibaya
 
kuna kila sababu ya kupima uzito wa siredi, kama hizi nyepesi zijengewe nyumba ya siredi za pumba.
 
Khaa!! Una muda wa kuchezea kweli. Hata kama ni domozege huwezi hata kujua kama urembo ni uwekezaji? Vipodozi ghali anavyotumia unadhani anataka nini kama sio faida? Nenda kaulize bei wewe wenzio wanakula kiulaini huku wewe ukidhani eti ni bikira! Hiihoo
 
Hapo kosa lako ni kusubiri kujibiwa 'sawa'

ungeweza ungejifanya 'kashakubali' uka push for next move

but unaonekana hujui hata stages zipi zinatakiwa umpeleke wala hujui uko stage gani

ukizubaa utasikia kuna mtu anamlamba au anaolewa next month
 
Hapo kosa lako ni kusubiri kujibiwa 'sawa'

ungeweza ungejifanya 'kashakubali' uka push for next move

but unaonekana hujui hata stages zipi zinatakiwa umpeleke wala hujui uko stage gani

ukizubaa utasikia kuna mtu anamlamba au anaolewa next month

the boss coment zako tu nukta.
 
Kama mpaka karne hii bado mtu unakuja kulalamika mtandaoni kuhusu kibint kuna haja ya kuanzisha chuo cha kutongoza.
 
Back
Top Bottom