Ni maandamano au ni mapinduzi?

Kwani Revolution gani isiyo ya kupindua? Mtamuondoaje sasa Rais Magufuli Madarakani kama si kumpindua? Haki ya Nani mnamjaribu Ngosha nyie. Ameshawaambia hajaribiwi
Kwani yeye ni Mungu
 
Ni maandamano gani ya Aman ambayo yataleta Revolution? hapo wanataka kuletea Mapinduzi. sijajua mmejipangaje kupambana na majeshi katika maandamano yenu. Haya kila la kheri
Hivi akilini mwako jeshi haliwezi kusimama na raia na kumtupa mkono mtawala? Soma historia kijana? Nyakati zimebadilika.
 
Hakuna maandamano ya amani yenye lengo la Revolution. Nakataa. Polisi na JWTZ msipumbazike na hii hadaa ya wanyonya koni. Jiandaeni kisawasawa kutumia silaha zote
Wakati wengine wanajianda kuutetea utawala dhalimu, wengine wanajiandaa kuuondoa huo utawala, tusubiri!!! Mbona mnaingiwa na hofu kuu mapema hivi??
 
mkuu kabla sijasoma nasema karibu tena
 
Unajifariji dada!! Umati wa Libya...misri na Tunisia ni diaspora?
 
Hahahahahahaaaaaaa. Hapo mmeeleweka. Siku hiyo wanaume wa Kazi watakuwa na zana zote halali. subirini mkufilie mbali wakati huyo anayewahamasisha ananyonya koni huko majuu
On that date, under police brutality, large masses of people will be killed and consequently this will invite International condemnation which will lead international law to take its course. Charges of CRIME AGAINST HUMANITY/GENOCIDE depending on the nature of demonstration and the number killed, will be instituted against government official at the ICC by Bensouda
 
Waandamanaji watakuwa wamebeba Biblia na Koran mkononi. Je utawafumua vichwa watu waliobeba vitabu vya Dini kuashiria amani? Basi vichwa vitafumuliwa vingi siku hiyo kwa kuwa Vitabu hivi havina uwezo wa kukabiliana na Majeshi unayosema.
 
Wakati wengine wanajianda kuutetea utawala dhalimu, wengine wanajiandaa kuuondoa huo utawala, tusubiri!!! Mbona mnaingiwa na hofu kuu mapema hivi??
Tunawatahadhalisha tu coz mkipigwa mabomu ya machozi dunia nzima inajua. si kwa kulalamika huko. Je zikitwangwa za moto!
 
nilimskiliaza mama wa kilibya analia anaitafta libya yake ya zamani ,,anawalaani wanzungu mpaka kufa,
Kwa kweli. kuna ile video ya Libya ya sasa watu wakichinjwa kama kuku. Ndio Tanzania wanayoitafuta akina Mange Kimambi
 
Natumaini kuwaona makamanda.
Kamanda Mbowe, Kamanda Mnyika, Kamanda Lowasa, Kamanda Sumaye, Kamanda Mdee, Kamanda Msigwa, Kamanda Lema and the rest of their fellow COWARDS on the front line.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…