Ni kweli watanzania wanaoishi Ulaya wanakula bata?

Ni kweli watanzania wanaoishi Ulaya wanakula bata?

Mkisikia kazi huko hata ya kuosha maiti mnishtue mana hazitishi kama hizi zetu
 
Ili swali nami najiulizaga sana, labda watakuwa wana ji-pretend kumbe na wao hali inawabana.
 
.. ..hela 1 ya huku ni sawa na mara 3000 bongo! Who is better now?


ndio hela 1 ya huko ni sawa na 3000 za bongo lakini huko mnalipa renti hela 1500!
Which is hela milioni 3 za bongo, nani hapa bongo analipa renti milioni 3 kwa mwezi? Mwenye milioni 3 kwa mwezi za renti huku anajenga ya kwake! Vipi huko mnajenga?
 
***** ndio maana wabongo hamsaidiliki kila siku kujadili ya wenzenu wa majuu wakati wenzenu wanakula milo mitatu na mboga bwelele.. maandamano yamewashinda !! Bongo hamna wanaume wa kuandamana kazi kuishi kwa kubet tu. .. Ngosha endelea kuwanyoosha tu baba.
 
Brooklyn, Queens, Manhattan, Staten,Uptown, what now?! Let's make it happen!!
New York MOFOs, if you can make it here, you can make it anywhere
We still here! And we buildin' four more new towers! Mofos.



Kwa Mujibu wa Tajiri Diddy inaonyesha Maisha ya Majuu ni Tight ndio maana Le mutuz alikimbia New York,Diddy amesema kama unaweza kutusua ukiwa new york basi unaweza kutusua sehemu yeyote.
 
Brooklyn, Queens, Manhattan, Staten,Uptown, what now?! Let's make it happen!!
New York MOFOs, if you can make it here, you can make it anywhere
We still here! And we buildin' four more new towers! Mofos.



Kwa Mujibu wa Tajiri Diddy inaonyesha Maisha ya Majuu ni Tight ndio maana Le mutuz alikimbia New York,Diddy amesema kama unaweza kutusua ukiwa new york basi unaweza kutusua sehemu yeyote.

Mwaka 2012 wote nilikua quens pale, maisha sio tight kama wengi wanavyosema
 
Ulaya kubwa, nchi gani unazungumzia? Kwingine kuna vita Ukraine huko.
 
Mwaka 2012 wote nilikua quens pale, maisha sio tight kama wengi wanavyosema
Tafsiri ya maisha ya pale sio tight ina maana ukienda mtaani unaokota hela? Au ukipita mtaani kuna watu/wasamalia wanagawa pesa? Au kuna vituo vya kugawa misaada/fedha na mambo yanayofanana na hayo? au Ni easy kupata kazi au mishahara/ujira ni mkubwa? Maisha sio tight maana yake ni nini Tachez???
 
Ni kweli Wanakula Bata!Huku bongo bahati mbaya mbona!Kule Wanakula maisha polisi hawawazingui wakitaka Andamana
 
Hakuna pahali ama Nchi yeyote enye maisha mazuri pasipo kufanya kazi, maisha mazuri ni kujituma kufanya kazi tu na si vinginevyo, tofauti iliyopo abroad mfano ulaya ni kipato kwamba mtu akiwa mwenye kujituma basi anaweza kufanya kazi sehemu zaidi ya moja na kama ni mtulivu anaweza ku make.
Ni wachache tutakuelewa. Hili ndio suluhisho pekee. Ukitaka cha uvunguni shurti uiname.
 
Ni wachache tutakuelewa. Hili ndio suluhisho pekee. Ukitaka cha uvunguni shurti uiname.
Shukrani sana mkuu kwa appreciation yako. Tuendelee kusaidiana mawazo kama vijana ili kuepukana na mentality cramming kwamba yuropu ndiyo maisha easy hii ndiyo iliyotupa kudhani kila Mzungu ana pesa sawa yaweza kuwa hivyo lakini haina Maana kwamba ana mashine ya kufyatulia noti nyumbani kwake isipokuwa amewekeza muda, akili na nguvu katika kujituma kufanya kazi
 
Kazi zao kuu;
1. Usafi wa maeneo kama supermarkets, hospitals, gyms etc
2. Care assistance
3. Wauzaji madukani (waarab watanzania)
4. Wabeba maboksi
5. Wasambaza magazeti
6. Wazoa taka taka ktk yale magari ya takataka
7. Etc
Ujira wao je?
 
Inategemea na madarasa yako kama uliingia madarasa mengi ukafanya yako basi kazi nzuri ya mshahara mnono hutakosa ila kama uliukimbia umande utajiju!

Kwa hiyo kazi ni rahisi kupata ukiwa kule eeh
 
Umeongozwa na hasira pia chuki kwa walioko huko kazi ni kazi tu hata bongo wazibua vyoo wapo na wanapata riziki zao kwa kazi hiyo wala Uhasibu au kazi yako U Dr haiwasaidii, kuna vijana Tz hapa wanashindia kipande cha kashata moja na kajikombe ka kahawa its all about life kaka then penda kujenga hoja ama kutoa mawazo ambayo siyo weak kiasi hiki
Labda vijana wa ufipa....siyo wote!wenzenu tunafanya kazi nyinyi mpo busy na mambo ya kijinga tu!keyboard warriors
 
Back
Top Bottom