ni kweli wanawake hawapendani?

ni kweli wanawake hawapendani?

mie kuna wakati naiamini hii theory,otherwise kwa nini tunachukuliana waume,na kunyanyasa watoti wa kambo
 
mie kuna wakati naiamini hii theory,otherwise kwa nini tunachukuliana waume,na kunyanyasa watoti wa kambo
Code:
 
ndugu zangu ni jambo la kawaida kusikia msemo unaosema 'wanawake hawapendani' na upo hata msemo mwingine unaosemwa 'adui ya mwanamke ni mwanamke mwenzake'. wadau napenda tujadili hili swala, je ni kweli wanawake hawapendani? na kama ni kweli wanawake hawapendani ni kwasababu gani hawapendani? mbona haisemwi wanaume hawapendani!


Kikubwa hapa ni insecurity. Hili ni tatizo kubwa sana kwa kina mama, kil mmoja anamwonea wivu mwenzake aliyekuwa na mume/jamaa wanao elewana na ndiyo maana wakati mwingine hata wanahamua kutoka na waume wa marafiki zao kutegemea huenda na wao watapata raha kama wapatazo rafiki zao.
 
Bakery sio mkate;
Data sio information;
Mgomba sio ndizi;
Mbuni sio kahawa;
Mpunga sio mchele,
Yai sio kuku;
Wao ni malighafi kwa ajili ya kutengenezea binadamu.

Bin = Mwana
Adam = Mwanaume / mtu aloumbwa na Mungu kwa mfano wake (Mungu) WANAUME HALISI

Hawa = Msaidizi wa Adam

Hawa-elewi
Hawa-pendani
Hawa-eleweki
Hawa- jazia lolote ni la kwao hao akina hawa.

Kweli wewe ni kiazi (tena kile ambacho kikipikwa hakiivi).

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Wala si jambo la kuuliza
Ni kweli hatupendani hasa katika maswala ya kimaendeleo
Ukipata mume anayejielewa/kazi nzuri/ukaishi mahali pazuri/ukala na kuvaa vizuri tayari ni tatizo
Waliopo makazini ndo kabisaaaaaa usiseme
Kwa upande mwingine wanawake wana mapenzi ya dhat na kweli ndo mana wakaitwa mama au mke mwema
Wengine ni afadhali na roho ya chui mana wapo radhi hata kutoa uhai wa mtu
Kwa uchache ni hayo tu mkuu.
 
Bila shaka umeongea kinyume chake.

Huu mchezo wa kuvizia Thrade za asubuhi-asubuhi umeunza lini?
Kwanza sio mida yako hii ya kuvinjari jamvi ! Punguza kuchungulia ! Hamtetwi walau kiduchu , mshatia maguu!
Tena wiki hii nnajifil apetaiti ya kukutetateta tu! Ngoja nikushobokee!
 
nani anaikumbuka ile law of magnetism ya form two?....''unlike poles attracc,like poles repel''
 
Unacheza na wanawake wewe. Huwa wanapenda kujipendekeza kwa wanaume tu na si kwamba hawapendani kihivyo. Jambo jingine ni kwamba kila mwanamke anamdhania mwenzake kumwibia mmewe au mchumba wake. Ndo hapo lilipo tatizo tu na si vinginevyo.
 
Unacheza na wanawake wewe. Huwa wanapenda kujipendekeza kwa wanaume tu na si kwamba hawapendani kihivyo. Jambo jingine ni kwamba kila mwanamke anamdhania mwenzake kumwibia mmewe au mchumba wake. Ndo hapo lilipo tatizo tu na si vinginevyo.

ina maana wanawake wanafanyiana ubaya hasa kwenye mambo haya tu?
 
Wala si jambo la kuuliza
Ni kweli hatupendani hasa katika maswala ya kimaendeleo
Ukipata mume anayejielewa/kazi nzuri/ukaishi mahali pazuri/ukala na kuvaa vizuri tayari ni tatizo
Waliopo makazini ndo kabisaaaaaa usiseme
Kwa upande mwingine wanawake wana mapenzi ya dhat na kweli ndo mana wakaitwa mama au mke mwema
Wengine ni afadhali na roho ya chui mana wapo radhi hata kutoa uhai wa mtu
Kwa uchache ni hayo tu mkuu.

nashukuru kwa maelezo mazuri choks
inaonyesha tatizo kubwa la wanawake ni kuoneana wivu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom