Ni kweli mchumba hasomeshwi?


Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,622
Likes
3,681
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,622 3,681 280
Salaam ndugu zangu,

Upo usemi usemao mchumba hasomeshwi.

Kila uchao na uchwao kumekuwa na vilio vingi kwa vijana wa kiume waliojitolea kuwasomesha wachumba zao kabla ya kufunga ndoa ila baadae huambulia maumivu makali baada ya kusalitiwa au kutelekezwa kabisa.

b0ebdcbdc1b43490d203752fefb2ed20.jpg


Tatizo ni nini hasa mpaka nyinyi akina dada kufikia maamuzi hayo?

Kijana wa kiume yakikukuta haya utafanyaje?

Naomba kila mmoja atoe yake ya moyoni au ushuhuda kuhusu jambo hili.

Nawasilisha.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,010
Likes
22,637
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,010 22,637 280
Kumsomesha mchumba ni kujitakia maumivu ya moyo tu aisee.

Kuna kademu kangu kamoja ka msingi huko kalifeligi form 4 jamaa akafanya makeke akakapeleka chuo kakamaliza IFM kwa ahadi kuwa atakaoa.

Baadaye jamaa alikaoa bana, wamekaa miaka kama minne hivi ndoa ikawa chungu balaa, kila mmoja mjuaji, kidemu kila mtu anajigegedea, hata mie nimegegedako mara kibao tu.

Ni aibu aisee, kama unataka maisha mazuri na future nzuri tafuta tu aliyesomeshwa na wazazi wake, anakuaga na discpline ya maisha, hawa wa kusomeshwa hawa headache tupu.

Nimeshuhudia zaidi ya watu wanne wakisomesha wachumba wao, lakini mwisho wa siku wanaishia kulia tu aiseee.

Mchumba asomeshwi aisee, utakuja lia, bora usomeshe hata mdogo wako wa kike ipo siku atakusalimia kwa kukupigia magoti sio mchumba aiseee.
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Labda alimuhudimia akifikiri kashapata mke, na huku aliacha kuendelea kumpaga sera tamu akazidiwa.au pia ilimpa bichwa na kumsema na vineno neno vidogo dogo ambavyo hakumbuki na hajui vinauzi sana.

Au msichana alikuwa tapeli aliyepata buzi laini akamtafuna haswa, huku pembeni analiwa na ampendaye.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,701
Likes
83,774
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,701 83,774 280
Dada yangu aliolewa na wakina ngosha, siku wanaancha jamaa alitoa ile real 'Iiii nimewasomesheaaaa'.
 
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
6,742
Likes
5,733
Points
280
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
6,742 5,733 280
Wanawake wengine sijui wakoje
Pole yake mkuu Chonga
Ila asike akadhulu mtu akaenda jela
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
Napanga kuwaletea mrejesho wa nguvu kuhusu haya mambo ila bado naumia kwanza nikipoa nitawaletea. Ila kwa kifupi "usithubutu kumsonesha mchumba vinginevyo ufanye hivyo kwa moyo mweupe kama unachangia kapu la kanisa na utabarikiwa mbali na hapo utakuja kufa kwa presha siku huyo mchumba atakapokupiga chini na kukuambia piga gharama zako ulizonipa nitakulipa"
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,682
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,682 280
Mkuu choga pole sana hawa watu hawadhaminiki ila malipo hapa hapa duniani atapata kile anachostahili nawe utapata unachostahili
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
Kuna kabinti nakasomesha jamani.. Nikiona story kama hizi napatwa na wasiwasi kweli..Bora ziwe za uongo aisee
Mkuu mimi nilijipa moyo kama wewe lakini leo nakumbuka maneno niliyoyaona kuwa ni kejeli toka kwa wadau humu JF nikasinga kuhudumia dem wangu aliyekuwa ccp na nikaenda mbali zaidi kwa kumpeleka mdogo wake shule baada ya kuona kashindwa kutokana na familia yake kukosa pesa. Mkuu katafute uzi huu humu JF "MCHUMBA KAENDA CCP" halafu upitie taratibu then nitafute nitakupa somo hata kwa simu mimi nitakupigia tu nikueleza kijana mwenzangu.
NEVER TAKE A GIRL TO SCHOOL NOR COLLEGE FOR THE SAKE OF MARRIAGE.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,622
Likes
3,681
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,622 3,681 280
Tunakosea kwa kujifanya tunaoa mke kumbe tunaoa elimu kwa hiyo akija anayetaka kuoa mke anabeba tu.Kwanini usimuoe kwanza alafu ndo umsomeshe?
Wengine wanataka wakishaoa tu wanaanzisha familia hivyo wanaamua kumaliza suala la shule kwanza
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,889
Likes
6,703
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,889 6,703 280
Kuna kabinti nakasomesha jamani.. Nikiona story kama hizi napatwa na wasiwasi kweli..Bora ziwe za uongo aisee
hahahahaha jiandae kufungua thread......usipanic mkuu anaweza kuwa mmoja kati ya 1000
 

Forum statistics

Threads 1,238,822
Members 476,196
Posts 29,332,404